Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะรู้จักโปรแกรมบีบอัดไฟล์โหดๆบ้างปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะรู้จักโปรแกรมบีบอัดไฟล์โหดๆบ้างปะ

คืออยากจะบีบซัก 2กิ๊ก ให้เหลือประมาณหลักร้อย MBอ่ะ

ใครพอจะทราบบ้างคับว่ามีตัวไหนทำได้ มีบางคนบอกพวก rh file อารายเนี่ยแหละ

แต่ไม่รู้จักอ่ะ

2 กิ๊ก เหลือร้อยเม็ก ไม่ไหวมั๊งครับ

ลองใช้ WinUHA ซิครับบีบได้เยอะแต่ก็ใช้เวลานานมาก

Comment

KGB office2006 450MB =1.43MB ใช้เวลาเยอะเหมือนกัน
      Last edited by hornetpc719; 24 Dec 2006, 14:36:29.

Comment

Originally posted by wim99 View Post
        2 กิ๊ก เหลือร้อยเม็ก ไม่ไหวมั๊งครับ

ลองใช้ WinUHA ซิครับบีบได้เยอะแต่ก็ใช้เวลานานมาก
        ขอบคุณครับ เด๋วลองใช้ดู อิอิ

แต่ใครรู้จักตัวโหดๆบอกกันบ้างเน้อ มันมีจิงๆนะ

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
          KGB 140MB=1.44MB ใช้เวลาเยอะเหมือนกัน
          โดนเลยยย แบบนี้ เด๋วลองดูหน่อย

ขอบคุณค๊าบบ

Comment

450mb > 1.43mb สุดติงหงะ

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
              KGB office2006 450MB =1.43MB ใช้เวลาเยอะเหมือนกัน
              เวลา Extract ใคร RAM น้อยนี่เซ็งเลย

Comment

http://sourceforge.net/project/showf...roup_id=162546

Comment

Working...
                X