ขอถาม้ดี่ยวกับเกม Black&White2 หน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขอถาม้ดี่ยวกับเกม Black&White2 หน่อยครับ

OverclockZone Member manchester1878's Avatar

Default ขอถาม้ดี่ยวกับเกม Black&White2 หน่อยครับ

เกมนี้มันมีแพทไทยรึป่าวอ่ะครับ ถ้ามีช่วยpmส่งมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ เพาะเล่นไปงงมากๆเลยอ่ะ

ครับ เรื่องกฎของบอดก็ข้อประทานโทษไว้ในที่นี่ด้วยละกันครับ

OverclockZone Member sumnurgrug's Avatar

ของผมเป็นภาษาไทยนะครับ แต่เป็นแผ่นแท้นะ ลงเกมส์แล้วก็ออกเป็นภาษาไทยเลยอ่ะครับ ไม่ได้ลงแพท (เล่นแล้วเข้าใจ ประทับใจมาก)

OverclockZone Member ZervZ's Avatar

ของผมแผ่นก็อป เป็นภาษาไทยตั้งแต่ตอน เซ็ทอับเลย ถ้าอยากได้ก็ลองสั่งซื้อคนในบอร์ดนี้แหละคับ

Bookmarks

Bookmarks