รบกวนช่วยแก้ไขปัญหาทีนะครับ ไม่แน่ใจว่าโดนไวรัสรึเปล่า เป็นเป็นหาเกี่ยวกับ IE ล้วนๆ เลยครับ

1. มันไม่แสดรูปภาพที่เป็น Flash (.swf) ยืนยันว่ามีการติดตั้ง Flash Player แล้ว
2. Save หน้าเว็บไม่ได้เลย
3. พอติดตั้ง opera กับ firefox แล้วก้เปิดไม่ขึ้นทั้งคู่เลย
4. ปัญหาใหญ่ ดาวน์โหลดไฟล์ไม่ได้ มันขึ้น

Internet Exploser was not able to open this Internet site. The requested site is either unavailable or cannot be found.(โหลดไฟล์แนบจาก Hotmail อะคับ)

ม่ายรูจาแก้ยังไงครับ รบกวนพี่ช่วยหน่อยนะครับ