Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec พอไหวไม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec พอไหวไม๊ครับ

AMD Mobile Turion 64 MK-38 2.2 GHz
    1.5 GB, DDR2 SDRAM
    Nvidia GeGorceGo6100

ง่ายๆคือ Notebook ASUS Z99M ไปเพิ่มแรมมา 1 GB

ถาม 2 เกมครับ

1 Ass Creed
    2 NFS Carbon

อยากถามว่าจะเล่นได้ระดับไหนครับ

NFS Prostreet ผมเล่น จะ ลื่นอยู่ที่ ต่ำสุดทุกอย่าง ความละเอียด 640x480 60 HZ อะไรซักอย่าง

พอดีจะซื้อแผ่น 2 เกมนี้ อยากเล่น เลยอยากถามก่อน ว่าจะคุ้มแผ่นไหม
    ถ้าเล่นได้ต่ำๆก็ บิท ฮิๆ

ขอบคุณฮะ

ผมว่า เกมส์เก่าๆอย่าง POP ยังสนุกอยู่นะคับ ทุกภาคเลย ถ้าสเปคต่ำๆก็เล่นเกมส์เก่าๆดีกว่านะ เกมส์ดีๆมีมาก

Comment

1 Ass Creed ไม่น่าจะไหวนะครับ
      2 NFS Carbon เล่นได้ครับ ปรับต่ำนิดนึง

Comment

NFS Carbonอย่างเดียว

Comment

ก็ต้องหาเกมใหม่เล่นอีก

มีเกมไหน หนุกๆ เล่นไหวมั่งอ่ะ ...

Comment

ไปเช็คเอาที่ www.systemrequirementslab.com โลดเลย

Comment

Working...
            X