Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะย้ายมาAMDบ้างคับช้วยแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะย้ายมาAMDบ้างคับช้วยแนะนำหน่อยคับ

ช้วยแนะนำบอร์ดกับตัวCPUหน่อยคับ ( M/B+CPU ไม่เกิน 12000)

โอ้วว..งบมากมาย..จุดประสงค์หลักจะเอาไปใช้งานด้านอะไรหรือครับ..

แบบนี้รอท่านเซียนทั้งหลายมาตอบดีกว่านะ..อิอิ..

Comment

DFI DK 790FX M2RS 5800.-
      PHENOM X3 8650 6150.-
      TOTAL 11950.-
      ปล.ซื้อจิงเค้าจะลดราคาให้อีกครับที่ TK

Comment

งานนี้รอ เสธ.วิกร ดีกว่า

จะให้เร็ว ไปที่ห้องทำงานเสธ.เลยดีกว่า

เดินออกไปหน้าห้องโถงใหญ่(หน้ารวมForums)ลงบันไดไปสามขั้น

Comment

Originally posted by pann View Post
          งานนี้รอ เสธ.วิกร ดีกว่า

จะให้เร็ว ไปที่ห้องทำงานเสธ.เลยดีกว่า

เดินออกไปหน้าห้องโถงใหญ่(หน้ารวมForums)ลงบันไดไปสามขั้น

คิดได้ไงครับเนี่ย

Comment

Originally posted by littlefish View Post
            โอ้วว..งบมากมาย..จุดประสงค์หลักจะเอาไปใช้งานด้านอะไรหรือครับ..

แบบนี้รอท่านเซียนทั้งหลายมาตอบดีกว่านะ..อิอิ..
            เล่นเก่มกับOc คับ ใจผมชอบ ASUS คับกับ การ์ด ATI ผมตั้งงบทั้งหมด 30000-40000
            ไม่มีเวลาไปเดินพันทิพอะคับ เลยไม่รู้ว้า มีอะไรออกมาใหม่บาง คับช้วยแนะนำให้ที่คับ

Comment

ยินดีต้อนรับว่าที่สมาชิกใหม่ AMD ครับ เอิ๊กๆๆ

Comment

we are family

Comment

งบยังงี้เล่นAMD ระวังหัวแตกนะครับ.........................................

...................(ลื่นหัวทิ่มหัวตำหัวขะมำหน้าหงายแน่ๆ..AMDของเค้าแรง)
                  Last edited by Mr_Ton; 25 Jun 2008, 19:39:39.

Comment

จะย้ายมา AMD ก็ Thai AMDClub เลยคับ

รวมพลคน AMD คับ เพิ่งเปิดคับ เข้าไปเยี่ยมกันบ้างน้ะคับ

Comment

Originally posted by silly507 View Post
                      จะย้ายมา AMD ก็ Thai AMDClub เลยคับ

รวมพลคน AMD คับ เพิ่งเปิดคับ เข้าไปเยี่ยมกันบ้างน้ะคับ
                      เนียน อิอิอิ

Comment

Originally posted by Mr_Ton View Post
                        งบยังงี้เล่นAMD ระวังหัวแตกนะครับ.........................................

...................(ลื่นหัวทิ่มหัวตำหัวขะมำหน้าหงายแน่ๆ..AMDของเค้าแรง)
                        ผมชอบจิงๆครับ คำนี้อะ ถึงว่าเข้าร.พบ่อยๆครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                          ผมชอบจิงๆครับ คำนี้อะ ถึงว่าเข้าร.พบ่อยๆครับ

Comment

Working...
                          X