Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนตอนนี้จะคุ้มไหมน้อ...9600GT เป็น 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีแต่การ์ดออก เกมดีดี ไม่เห็นออกมาเลย 88GT ผมวันๆ ก็แค่ วินนิ่ง GRID มี2 เกมเนี้ยที่เล่นตอนนี้

Comment

คุ้มครับแรงกว่า 9800GTX สบายๆในราคาที่ถูกกว่าครึ่งนึง

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
        มีแต่การ์ดออก เกมดีดี ไม่เห็นออกมาเลย 88GT ผมวันๆ ก็แค่ วินนิ่ง GRID มี2 เกมเนี้ยที่เล่นตอนนี้
        เหมียนกานเรยยยย

Comment

ไม่มีเกมส์จะเล่นแรงไว้เพื่ออนาคต ก็เท่านั้น

Comment

รอเกมสนุกและแรงออกมาก่อนค่อยเปลี่ยนครับ ตอนนี้ไม่มีเกมนุกๆแรงๆออกมาเลย

Comment

สำหรับผมคิดว่าไม่คุ้มครับ เพราะการ์ดปัจจุบันก้เล่นได้อยู่

Comment

ผม Chaintech 6600GT ยังไหวเลย เล่นแต่ COD4 กับรอ SPORE กรั่ก กรั่ก

Comment

เป็นผมยังไม่เปลี่ยนนะครับ เพราะตอนนี้ก็highไหวทุกเกม + ไดรว์เวอร์มันเอ๋อนิดๆ

อิอิ ปล.ของผม 96 1GB นะครับย

อีกอย่าง จอผม 1280x1024 ไม่อยากเปลี่ยนอะครับ สงสารแม่ แงแง

Comment

Working...
                  X