Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครับ แนะนำสเปคคอมเป็นserver2003

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครับ แนะนำสเปคคอมเป็นserver2003

ครับ แนะนำสเปคคอมเป็นserver2003 ครับ คุมลูกเครื่องเป็น xp 20เครื่องครับ
    ใช้ server2003 ตัวเดียวเป็นแม่ หรือว่าต้องใช้ เครื่องที่เป็นserverมากกว่า1เครื่อง โปรดแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปิดกระทู้ครับ ~!@#$%

Last edited by Everton; 5 Feb 2011, 10:35:01.

www.2beshop.com
    เลือกตามใจชอบเลยครับ

Comment

SERVER ด้านใหนครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        SERVER ด้านใหนครับ
        ครับ ใช้แบบ network share file on folder แล้วก้อสั่ง ล๊อคเครื่องใส่พาสเวิดอะรัยแบบนี้ครับท่าน

Comment

Working...
        X