Announcement

Collapse
No announcement yet.

การเครมของ Advice เราส่งเองได้เปล่าครับ ทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การเครมของ Advice เราส่งเองได้เปล่าครับ ทำยังไงครับ

ตามนั้นเลยครับ เครมไปรอบหนึ่งแล้ว( HD )
    ไม่อยากให้ร้านมันส่งให้แล้วเดี๋ยวมีต่อย ท่านไหนมีประสบการณ์แนะนำด้วยครับ

เซียร์ชั้น 3 ครับ

ปล. นานพอกัน

Comment

แบบว่าผมอยู่ต่างจังหวัดครับ

Comment

คงต้องฝากส่งร้านแบบเดิมแล้วครับ

Comment

ส่งผ่านร้านเหรอครับ ไม่อยากจะเทียงกับร้านมันเลย ไม่น่าเลย ประกัน D-ควาย มันเอาผมแล้วไหมล่ะ
          แต่ก่อนเห็นแต่คนออกมาออกมาไว้ย เจอกับตัวเองแล้ว เครียดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เครมรอบสองมันจะรับเครมเปล่าครับ

Comment

ถ้ามันยังใช้ไม่ได้ หรือยังเสีย จะกี่ครั้งก็เคลมได้ครับ ถ้ายังอยู่ในประกัน

Comment

Working...
            X