Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ printer ราคา ไม่เกิน 15k ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ printer ราคา ไม่เกิน 15k ครับ

เอาไว้ให้เด็ก พิมพ์งานส่งอาจารย์
    ใช้นาน ๆ หน่อยครับ
    เคยมีคนบอก เดี๋ยวนี้เครื่องพิมพ์ราคาประมาณนี้
    มันเติมหมึกได้ 1-2 ครั้งเองแล้วก็จะเสีย ไม่รู้จริงหรือป่าว
    แนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลอง ศึกษา ระบบ inktank ดูครับ ประหยัดเงิน ได้เยอะครับ แค่ให้เด็กพิมพ์งาน ราคา ไม่เกิน 5000บาท
    ก็ เหลือเฟือ แล้วครับ

Comment

อุ๊ย....ขอโทษอย่างแรงครับ..พี่น้องครับ
      ผมเข็ก กบาลตัวเองไป 5 โป๊กแล้วครับ
      ผมลงราคาผิดไปครับ...
      ตั้งใจจะลงแค่ไม่เกิน 1500 บาทครับ
      รบกวนเพื่อน ๆ อีกทีครับ
      ว่าจะไปดู เสาร์นี้ ที่พันทิพย์เลย
      (เอาที่แบบเติมหมึกได้ หลายครั้งหน่อย ก็ดีครับ
      กลัวว่าเติมไป ครั้ง สองครั้งแล้วมันก็เสีย แบบนี้ไม่อยากเอาครับ)
      Last edited by marina; 26 Jun 2008, 13:59:34.

Comment

ระบบ inktank ไม่ต้องเติมหมึก ครับ มันจะมี tank อยู่ข้างๆ เครื่องปริ้นเตอร์ ประหยัดกว่า เติมหมึก อีกหลายเท่าตัว ครับ
        แค่เด็กพิมพ์งาน ลองดู canon ip 1880 กับ canon mp 145 ครับ 2ตัวนี้ ราคาไม่แพงมาก

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

บ้านผมใช้2000บาทเผลอทำหล่นสูงจากพื้นเกือบ1ไม้บรรทัด12นิ้วไปให้ช่างซ่อมช่างบอกซ่อมไม่ได้พังไปและ ปริ๊นเตอร์เขาบอบบางต้องทนุทนอม

Comment

Working...
            X