Announcement

Collapse
No announcement yet.

Patition บน Vista (ช่วยด้วยครับพี่น้อง!!!)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Patition บน Vista (ช่วยด้วยครับพี่น้อง!!!)

ใช้ Lenovo Y-510 อยู่ครับ อะ พ่อแม่พี่น้อง

ตอนนี้ไม่ว่างกด Google เพื่อน พี่ น้อง ช่วยตอบผมหน่อยครับว่า "ผมหล่อมั้ย" (เฮ้ย ไม่ใช่แล้วแสด)

คือจะถามว่า จะเอา 16.75 GB หลังมาใช้ยังไงครับ

ใช้ Patition Magic Resize ก็ไม่ได้ (เซ้งเป็ด)

ขอบคุณที่สละเวลามาช่วยเหลือ เด็กตาดำๆครับ

อิอิิอิ......

Comment

ไม่รู้ครับ
      แต่ผมหล่อกว่า

Comment

ลบ partition 16.75 GB ทิ้งก่อน
        แล้ว Resize จาก ไดร์ฟ ที่เหลือ

Comment

กระทู้ไม่สุภาพครับ
          ร่วมสร้างสรรค์สังคมไทย

Comment

(ช่วยด้วยครับพี่น้อง!!! ไม่ช่วยขอให้เมียทิ้ง ผัวทิ้งเลยเอา!)
            ไม่ตั้งชื่อกระทู้แบบนี้ เขาก็เขามาช่วย

Comment

ไม่รู้คับ แต่เข้ามา แช่งไว้แรงเกิน 555

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
                ลบ partition 16.75 GB ทิ้งก่อน
                แล้ว Resize จาก ไดร์ฟ ที่เหลือ
                มันไม่ได้น่ะครับพี่น้อง -....-

ปล.ขออภัย(หลายๆที) มา ณ ที่นี้ สำหรับชื่อกระทู้

Originally posted by Trojan View Post
                ไม่ตั้งชื่อกระทู้แบบนี้ เขาก็เขามาช่วย
                Originally posted by zerocs View Post
                กระทู้ไม่สุภาพครับ
                ร่วมสร้างสรรค์สังคมไทย
                รับทราบครับ จะปรับปรุงตัวด่วน

Comment

Working...
                X