Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้เรื่อง webcam หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้เรื่อง webcam หน่อยครับ

พอดีผมต้องการจะติดกล้องวงจรปิด แล้วเผอิญไปเจอกระทุ้น่าสนใจ เค้าเอาเวบแคมมาทำเป็นกล้องวงจรปิดแทนได้(เพราะถ้าใช้กล้องวงจรปิดมันเกินความต้องการ...ที่จะติดนี่เพราะว่าคุณแม่ขอร้อง!!) ทีนี้มันติดอยู่ที่ผมต้องการทราบว่ากล้องเวบแคมเนี่ยสามารถต่อสายได้***งจากเครื่องได้ถึง 15 เมตรรึเปล่าอ่ะคับ

ได้ครับแต่ว่าต้องใช้สาย USB แบบที่มีรีพีสเตอร์ด้วยนะครับถ้าผมจำไม่ผิดเส้นหนึ่งยาวประมาณ 5 เมตรราคาประมาณ 600-800 บาทน่ะครับ ถ้าราคาผิดต้องขออภัยด้วนครับ

Comment

Working...
    X