Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลการ O/C Sapphire X1950Pro Ultimate

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลการ O/C Sapphire X1950Pro Ultimate

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=196

CPU มันไม่แรงเท่าไหร่ น่ะครับ ..

แต่ดู ความเร็วของการ์ดเอาล่ะกันครับ ..

แลกกับ TNT2 32MB ต้องเพิ่มเงินเท่าไหร่ครับ....

Comment

Originally posted by guru View Post
      แลกกับ TNT2 32MB ต้องเพิ่มเงินเท่าไหร่ครับ....

เอาไม้มาตีหัว แล้วเอาไปเลยดีกว่าครับ อิอิ ...

Comment

ไม่ทราบว่าราคาขายจริงอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

แรงง่ะ

Comment

Originally posted by Tackichi View Post
            ไม่ทราบว่าราคาขายจริงอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

อยู่ประมาณ 8000 ปลายๆ ถึง 9000 ต้นๆ น่ะครับ ...

Comment

แรงมักๆๆ

Comment

Working...
              X