Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Ram นะครับ ผู้รู้เข้ามาตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Ram นะครับ ผู้รู้เข้ามาตอบที

ถามเรื่องทำ Dual อ่ะครบ ตอนนนี้ใช้ kingmax 521/667 อ่ะครับ ทีนี้จะทำ Dual โดยการซื้อจากในเวปหรือที่ใหนก็แล้วแต่นะครับ จะถามว่า เวลาซื้อต้องดูอะไรบ้าง มันจะ Dual ได้เลยหรือเปล่าถ้าเป็นแรม kingmax เหมือนกัน มันต้องดู chip ด้วยหรือเปล่า หรือว่าต้องดูอะไรกลัวว่าซื้อมาแล้วมันจะไม่ Dual อ่ะครับ รบกวนตอบที

เอายี่ห้อเดียวกัน ขนาดเท่ากัน บัสเท่ากันพอคับ

Comment

ที่สำคัญ ดูเมนบอดด้วยคับ

Comment

Working...
      X