Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม CIV 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม CIV 4

เกมนี้จำเป็นต้อง up patch ไหมครับ เล่น lan แล้ว com เก่งมากมายครับ 3 รุม 1 ยังตีไม่แตกเลยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by 1bp; 26 Jun 2008, 12:44:24.

up ก็ดีครับ ถ้าเป็นไปได้

Comment

ลืมบอกไปครับผมเล่นภาค beyond the sword ครับ

Comment

ดัน

Comment

คือว่า มันแค่เปน patch เกมเองครับ คุณก็แค่ดาวน์โหลดมันมา แล้วก็ติดตั้ง ไม่เห็นมันจะยุ่งยากตรงใหนเลย

ส่วน แพทมันแก้อะไรบ้างก็อ่าน release note เอา เกมแนวนี้ส่วนใหญ่ก็คงจะแก้เรื่องความสมดุลของเกมแหละ + กับแก้บักต่างๆ ไม่ทำให้ความสนุกลดลงหรอกครับ

จะเกมใหนก็เถอะ มันก็ทุกเกมแหละ ถ้าแพทออกมาแล้วห่วย เดียวมันก็มีแพทออกมาอีก เป็นไปได้ก็อัพไป

Comment

Working...
          X