Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคให้ทีครับงบ25,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหลือเท่าไรละ

Comment

3พันน่าจาได้นะครับ

Comment

อ่อแล้ว PCI-E VGA ASUS x1650 proDDR3---3500 จะต่อกับCRT 17 SAMSUNG --------------------3500 ได้หรือปล่าวครับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
          อ่อแล้ว PCI-E VGA ASUS x1650 proDDR3---3500 จะต่อกับCRT 17 SAMSUNG --------------------3500 ได้หรือปล่าวครับ
          ได้ครับ แต่ 3000กว่านี่ลืม 1650 ได้เลยครับ GALAXY 7900GS โครตแรงครับ 8900 บาทเอง

Comment

ถ้างั้นมันจาเกินงบมาเยอะอ่ะสิครับ เหนจัยพ่อเพื่อนเค้าอ่ะครับ
            โครตแรงครับ 8900 บาทเอง
            ----เองหรอน่าน จาหมื่นอยู่แล้วน้าครับ
            - - ยังหาเงินเองไม่ได้เร้ยยอ่ะ เหลือไปซื้อเมาส์ + คีบอดละกัน ^^
            ที่เหลืออีกก็หยอดกระปุก...

Comment

แล้ว Athlon 3200+ ตัวนี้ socket อะไรหรอครับท่านพี่ wikorn อย่าเพิ่งรำคานน้ะครับ ไม่รู้จิงๆ^^

Comment

AM2 ไงครับ ก็บอร์ดเป็น ระหัส AM2 ครับ

แล้วบอกว่ามีงบเหลือ 3000 ก็เลยจัดให้ไง

Comment

ครับ

Comment

ขอบคุณครับ^^

Comment

สรุปเลยครับพี่ wikorn ตัวนี้เวิ้กยังครับ ฟังธงให้หน่อย
                      ATHORN 3200+ ----------------------3500
                      ASROCK AM2NF6-VSTA ----------------2300
                      RAM ROX 667 512X2 -----------------4000
                      HDD 160G SATA2 --------------------2500
                      PCI-E VGA ASUS x1650 proDDR3-------3500
                      CASE ------------------------------1100
                      DVDRW -----------------------------1500

**LCD 17" SAMSUNG--------------------6400**

ทั้งหมดประมาณ 24800 ก็อยู่ในงบ 25000 พอดีเลยครับ เผื่อราคาขึ้น-ลง
                      สวัสดีครับท่าน เจ้าของกระทู้ ^^ ขอใช้กระทู้ท่านหน่อยน้ะครับ จาจบล้ะครับ
                      *ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ที่สนับสนุนพื้นที่ให้ผมเป็นอย่างดีมาโดยตลอดครับ ขอบคุณครับ* อิอิ
                      Last edited by ~BluesKY~; 25 Dec 2006, 18:49:55.

Comment

AM2 ไงครับ ก็บอร์ดเป็น ระหัส AM2 ครับ
                        ขอโทดครับลืมดูรหัส ม่ะกี้ดูแต่ยี่ห้อ

Comment

ฟันธง

Comment

ให้มันได้อย่างน้าน
                            ขอบคุณครับๆ

Comment

รบกวนคุณwikorn คุณbluesky หน่อยครับ 3200+ กับ raid 0 นี่อ่านไงอะครับ ขอบคุณนะครับ

Comment

สามพันสองบวก เรดศูนย์

Comment

Working...
                                X