Announcement

Collapse
No announcement yet.

▼▼▼มีปัญหากับ Synnex และ Scanner ที่พันทิพ▼▼▼

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ▼▼▼มีปัญหากับ Synnex และ Scanner ที่พันทิพ▼▼▼

ศูนย์Synnex และ Scanner มันอยู่ตรงไหน ส่วนไหนของพันทิพครับ
    จะเอาบอร์ดASUSไปเครมที่Synnex และจะไปหาซื้อฝาหลังP35-DS3P เพราะดันทำหาย ตอนซื้อมาใหม่ๆ
    และอีกอย่าง ถ้าผมซื้อMBจากที่จังหวัดอื่น จะสามารถนำมาเครมที่พันทิพได้ป่ะครับ
    ขอบคุณครับ

Synex ชั้น 2 ด้านหลังขวามือ ครับ

Comment

เคลมได้ครับ ^^

Comment

ถ้าประกันเดียวกันเคลมได้คับ

Comment

Originally posted by apichate View Post
          Synex ชั้น 2 ด้านหลังขวามือ ครับ
          วันก่อนผมไปถามพนักงานร้านJiB มันบอกว่าอยู่ชั้นM ผมก็เดินหาแล้วหาอีก ก็ไม่เจอ คิดในใจคงปิดร้าน เพราะตอนนั้นก็มืดแระ ก็เลยกลับ เพราะยังไงเดี๋ยวก็มาอีกรอบ
          ไม่รู้ไม่ว่าเลยจะได้ไปถามคนอื่น เจือกบอกผิดอีกไอ้...

Comment

Originally posted by LightningBird View Post
            วันก่อนผมไปถามพนักงานร้านJiB มันบอกว่าอยู่ชั้นM ผมก็เดินหาแล้วหาอีก ก็ไม่เจอ คิดในใจคงปิดร้าน เพราะตอนนั้นก็มืดแระ ก็เลยกลับ เพราะยังไงเดี๋ยวก็มาอีกรอบ
            ไม่รู้ไม่ว่าเลยจะได้ไปถามคนอื่น เจือกบอกผิดอีกไอ้...

Comment

แล้วไม่ลองถามคนแถวนั้นดูมั่งละครับ - -"

ใจเย็นๆก่อน Scanner ชั้น 2 Synnex นี่ผมจำไม่ได้

แต่ลองถามตามร้าน เขาน่าจะบอกได้นะ เพราะขายกันไม่น้อย

Comment

Synnex อยู่ชั้นลอยครับ ชั้นเดียวกับ Data it มั้ง ถ้าจำไม่ผิด เดินเลียบข้างร้าน ซอยที่มีร้าน SE-ED น่ะครับ อยู่ด้านหลังเลย

Comment

Originally posted by K8 View Post
                  Synnex อยู่ชั้นลอยครับ ชั้นเดียวกับ Data it มั้ง ถ้าจำไม่ผิด เดินเลียบข้างร้าน ซอยที่มีร้าน SE-ED น่ะครับ อยู่ด้านหลังเลย
                  ตามนี้เลยท่าน อยู่ชั้น m ครับ เดินไปซอยข้างๆ Data it เดี๋ยวก็เห็นครับ

ศูนย์ Scaner ใช่อันเดียวกับ Ingram ชั้น 4 ข้างๆ Microware หรือเปล่าหว่า ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ
                  Last edited by greatmazinga; 27 Jun 2008, 16:12:54.

Comment

Working...
                  X