Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel จะประกาศลงราคาอีกเมื่อไรครับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel จะประกาศลงราคาอีกเมื่อไรครับ อิอิ

Intel จะประกาศลงราคาอีกเมื่อไรครับ อยากรู้ครับ พอดีจะจัดคอมใหม่สักชุด

เดี๋ยวผมขอประชุมอีกทีกับคณะกรรมก่อนนะว่าจะลดตอนใหน นะ
    คิดว่าไม่เกิน ไตรมาศ 4 (กันยายน) จะลดราคามานะ แต่ต้องขอความเห็นชอบจากประธานก่อน
    ลงนาม TWK. กรรมการอวุโส Intel

หมายเหตุ รอดูต่อไปนะ จ๊ะ

Comment

หง่ะ ขืนรอก็ไม่มีเข้า Hi5 อ่ะจิ เหอๆ ซื้อก่อนใช้ก่อน (ผ่อนทีหลัง)

Comment

Originally posted by FLyRock View Post
        หง่ะ ขืนรอก็ไม่มีเข้า Hi5 อ่ะจิ เหอๆ ซื้อก่อนใช้ก่อน (ผ่อนทีหลัง)

โอ้ว ซื้อเพื่อ เอามาเข้า hi5 เลยหรอครับ

Comment

ตอนนี้มันก็ลดลงเรื่อยๆ หนิ 20-40 ต่ออาทิตย์

ปล.หรือรอลดฮวบๆ

Comment

แว่วๆ เห็นว่าช่วง Q3 นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              เดี๋ยวผมขอประชุมอีกทีกับคณะกรรมก่อนนะว่าจะลดตอนใหน นะ
              คิดว่าไม่เกิน ไตรมาศ 4 (กันยายน) จะลดราคามานะ แต่ต้องขอความเห็นชอบจากประธานก่อน
              ลงนาม TWK. กรรมการอวุโส Intel

หมายเหตุ รอดูต่อไปนะ จ๊ะ

เนียน - -

Comment

ปลายปีครับ

ปล. ผมมั่วอิอิอิ

Comment

ผมคิดว่าช่วงปลายปีครับเพราะช่วงนั้นจะมีการเปลี่ยน socket ของ Intel ใหม่หมดครับ

Comment

Originally posted by Tonkus35 View Post
                    ผมคิดว่าช่วงปลายปีครับเพราะช่วงนั้นจะมีการเปลี่ยน socket ของ Intel ใหม่หมดครับ

ง่ะ..จะเปลี่ยนไปเป็นอะไรอีกล่ะครับ ผมเพิ่งเปลี่ยนจาก478 เป็น 775 มาแป๊บๆ เอง

Comment

แล้ว ท่าน TWK. ไปเปง กรรมการอวุโส ตั้งแต่เมื่อไรนิ เอิกๆ เนียน

Comment

Working...
                      X