Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์บ้างนะ mod+[ใหม่ cnps9700 led]เยนดีจัง+สวย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์บ้างนะ mod+[ใหม่ cnps9700 led]เยนดีจัง+สวย

ติชม-แนะนำด้วยนะ
    ผมเหนคนพี่ๆน้องๆโชว์ละ ผมก็ได้โอกาส ขอโชว์แบบนะคับ
    ตัดๆ+แต่งๆ
    แบบราคาไม่แพงมากหนัก + สวย
    พี่น้องocz มาชมได้เลยคับ
    ติชมได้เลย
    แนะนำได้นะ ผมจะได้ ทำให้ดูดีขึ้นมาบ้าง
    มาดูกันคับ คอมคนจนๆ

p5n32-sli se deluxe
    pentium d 820 2.8 @ 3.2 ghz
    asus extreme n6600gt/td x2[sli]
    corsair twin2x 1024 - 5400c4 @ 4-4-4-12
    seagate st380811as 80g
    d-tech 650w
    lg dvd-rw / samsung cd-row
    zalman cnps 9700 led [เยนดี
    ]
    mod by ๐panu~za๐
    Last edited by panuza; 25 Dec 2006, 12:15:06.

ต่อๆๆๆ

Comment

zalman cnps 9700 led
      เยนดีนะคับ
      clock 3.2 ghz
      แบบกกติ 25-27 c
      full 40-45 c

Comment

ไฟพอเหลอครับ 650 ของผมเหลือ 11v เอง

Comment

มาดูความร้อน หรือ เยนดีละคับ

Comment

ไฟหรอ เดียวผมดูก่อน เดียวเซฟรูปมาให้ดู อิอิ
            psu ราคาประหยัด

Comment

ไฟๆๆๆ
              ก็พอนะคับ เล่นเกมไม่ดับ
              สบายๆ ผมเปิด24ชม ด้วย

Comment

สวยครับ

Comment

คอมได้ขนะนี่ ก็เพราะ พี่ๆน้องๆ ocz ทั้งนั้น แนะนำ ร้าน แต่งๆดีให้กลับผม อิอิ ขอบคุนคับ

Comment

ดูสเป็คแล้ว น่าจะลง Core 2 Duo ไปเลยนะครับ
                    น่าจะแรงและเย็นกว่า PD 820 พอสมควร

อย่าลืมอัพเดท BIOS ใหม่ครับ ตอนนี้ออกถึงเวอร์ชัน 0603 แล้วครับ

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
                      ดูสเป็คแล้ว น่าจะลง Core 2 Duo ไปเลยนะครับ
                      น่าจะแรงและเย็นกว่า PD 820 พอสมควร

อย่าลืมอัพเดท BIOS ใหม่ครับ ตอนนี้ออกถึงเวอร์ชัน 0603 แล้วครับ
                      อัพยังไงอ่ะ อัพแล้วจะเปนไงหรอคับ
                      c2d กำลังเกบตังคับแนะนำหน่อยว่า e อะไรดีอ่ะ

Comment

เย็นจริงๆครับ

Comment

อยากได้sinkมั่ง ตั้ง2500 แพงชะมัด

Comment

สวยงาม ครับ เพ่ น้อง ขอ ราคา อย่างระเอียด ไว้ดูเล่นหน่อยนะครับขอบคุณครับ

Comment

น้ำเงินจริงๆครับ ^^
                              สีน่ะครับ สี ตอนแรกผมนึกว่าทำสีที่รูป

สวยครับ !

Comment

Working...
                              X