Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำ กำ กำ C14SP bluetooth หายค่ะ ทำไงอ่าาา -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำ กำ กำ C14SP bluetooth หายค่ะ ทำไงอ่าาา -*-

กะจะลบพวกโปรแกรมที่ไม่ใช่อะค่ะ เพราะมันเยอะแยะไปหมด พอจะลอง bluetooth ได้เรื่องเลย หาที่เปิดไม่เจอ หายไปไหนไม่รู้ พอไปดูใน device manager ก็ไม่มี หายไปไหนอ่าาาา

เปิด Switch มันรึยังอ่ะครับ

ลองไปเรียกดูจาก Control Panel ก็ได้

Comment

ไม่มีคำว่า bluetooth เลยอะค่ะ

Comment

ลองกด bluetooth settings มันก็ขึ้น installing bluetooth driver พอเลือก i accept แล้วกด ok มันก็หาไดร์เวอร์ แต่ไม่เจออะค่ะ

ปล.1 สวิตช์นี่อันเดียวกับ wireless หรือเปล่าคะ?
        ปล.2 ตัว Selected Wireless function 2.4GHz Wireless LAN ที่จะมีให้เลือกเปิด bluetooth อะค่ะ มันหายไปด้วย ไม่รู้จะเอาคืนตรงไหนอะค่ะ

Comment

ทำได้แล้วค่ะ ลงโปรแกรม Wireless Switch Setting Utility ใหม่ - -"

Comment

ถ้ายังทำไม่ได้เปิดสวิตซ้ายล่างไปทางขวา แล้วล้างเครื่องใหม่โดยเปิดเครื่องใหม่แล้วกดF10

Comment

Working...
            X