Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ca mobile

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ca mobile

สวัสดีครับ วันนี้ว่างจนไม่มีอารายทำเลยมาตั้ง กระทู้เล่น เผื่อจะมีใครสนบ้าง อิอิ
    ใครมีข่าวคราว หรือปัญหา อารายกับ Notbook ที่ซื้อจากร้านไป ก็มาคุย ปรึกษา กานก่อนนะครับ
    หรือใครจะหา Notbook ก็ มาคุยกานนะครับเผื่อที่ร้านผมมีจะได้บอกได้หรือถ้าไม่มีเดี๋ยวผมถามหาแถวนี้ให้ได้ช่วยๆ กานครับ รัก Asus เหมือนกาน เพื่อนบ้านใกล้เคียงมาคุยกานได้ครับ
    ใครที่ซื้อเครื่องจากร้าน Ca mobile ทักทายกานบ้างนะครับ เผื่อผมจะจำได้

ของน้องผมอ้ะ A8Jc ซื้อที่ CA Mobile แต่มีปัญหาอะไรมันก็แก้เอง ถ้าเรื่อง H/W มันก็โทรเรียกผม กลายเป็น Delivery ให้มันถึงบ้านแล้วล่ะ

Comment

พี่น้องรักกานดีครับ อิอิ

Comment

หากผมมีโอกาสไปทัก

ช่วยให้ส่วนลดพิเศษ ได้ไหมครับ

Comment

A8sc คับ แต่ซื้อmouse group ที่commart thailand 2008
          ร้านนี้เปงไงคับอยากรู้

Comment

ผมซื้อA8Jpเครื่องเก่าไปฮะ ถูกใจในหลายๆเรื่อง รวมทั้งบริการหลังการขาย

น่าเสียดายตอนซื้อG1ทางร้านของหมด เลยอดใช้บริการ เอาไว้อนาคตถ้ายังจะใช้Asusอยู่

จะไปร้านCAที่เเรกเลย (หวังว่าของจะไม่หมดอีกนะคับ )

Comment

ถามคุณ CA Mobile เพิ่มว่า Z99 นี่ ถ้าใช้ Window Vista
              แล้ว เวลาถอดปลั๊กเล่นมันหน่วงช้าเหมือนใช้ XP ไหมครับ

Comment

เท่าที่ผมได้ทดลองแล้วนะครับ ตอนนี้ วิสต้าใช้งานได้ปกติทุกย่าง สำหรับตัว Z99
                แต่ยังมีปัญหากลับตัว XP อยู๋ ถ้ายังไง อดใจรอนิดนึงครับ เพราะตอนนี้ของหมด เกลี้ยเลย
                ไม่มีเครื่องให้ทดลอง ถ้าไง ใครแก้ได้แล้วช่วยแนะนำด้วยนะครับ
                แล้วถ้าผมทำได้แล้วผมจะมาบอกได้ครับ

Comment

สวัสดีครับพี่ที่ ca mobile

Comment

ว่างจะแวะไปครับผม

^^

Comment

พี่caครับ ตอนนี้ผมเจอปัญหาเครื่องมันช้ามากไม่รู้จะทำไงดีพี่บอกหน่อย น่าจะโดนไวัสด้วย ผมเพิ่งหัดใช้nbก้อเลยทำอาไรไม่ถูกนะครับ

Comment

Working...
                      X