Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audigy 2 ZS !! แจ๊คทอง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audigy 2 ZS !! แจ๊คทอง ครับ

ตัวนี้ มันทำให้ CPU ทำงานหนักขึ้นมากไม๊ครับ
    ผมเล่น PES 2008//Need Pro Street

มันจะทำให้กระตุกไม๊ครับ
    แล้วราคามือสอง ซื้อขายกันประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณมากครับผม

1800-2300.

Comment

เห็นกระทู้ นึกว่ามีใครจะลอกทองไปขาย

Comment

Originally posted by fifaa View Post
        1800-2300.
        ขอบคุณมากครับ

แล้วเรื่อง CPU ละครับ ใครทราบ หรือว่าใช้อยู่ รบกวนข้อมูลหน่อยครับ

ได้มาราคาถูกเว๊ย เรา

Comment

เคยมีคนตั้งถามน่ะครับ เขาใช้ของoem มันมีโอกาสพบอาการกินcpuกว่าจะแก้ได้ นาน

ลองค้นดูนะครับถอยไปไม่กี่หน้า

Comment

ใช้ตัวเต็มอยู่ครับ ปกติไร้ปัญหา

Comment

ผมก็ใช้อยู่ ไม่กระตุกครับ
              เล่น Grid ปรับสุดยังสบาย

Comment

ome อย่าเล่นครับ option ไม่ครบ และอาจมีปัญหาอื่นๆ ตามมาครับ

Comment

ไม่หนักหรอกครับมันตัวละไม่ถึงโล เอิ๊กๆ ถ่ามันปรกติดีอยู่ไม่มีซาวตัวไหนทำให้ CPU ทำงานหนักหรอกผมว่า เพราะหน้าที่ของมันไม่ข้อยเกี่ยวกะ CPU เท่าไร ที่บอกว่า เคยมีคนตั้งถาม เขาใช้ของoem มันมีโอกาสพบอาการกินcpu ของเขาพอร์ต IEEE 1394 ของเขามันเสีย

Comment

สบายใจ ขึ้นหน่อยครับ

ขอบคุณ ทีมงานที่ให้ความรู้ ทั้งหลายด้วยนะครับ

Comment

ไม่หนักครับ ยิ่ง PES 2008 เสียงเวลาชนตุ๊บ ๆ ๆ ดังดี บางทีก็ทำให้ยิงได้มากกว่าสิบลูก 555+

Comment

Originally posted by Trex View Post
                        ome อย่าเล่นครับ option ไม่ครบ และอาจมีปัญหาอื่นๆ ตามมาครับ
                        ไม่ครบเนี่ย ขาดอะำไรหรือครับ

Comment

OEM จะตัดฟังก์ชั้น DTS ออกน่ะครับ ท่านเรือรบตอบไว้หลายร้อยกระทู้แล้วครับ

Comment

Originally posted by K8 View Post
                            OEM จะตัดฟังก์ชั้น DTS ออกน่ะครับ ท่านเรือรบตอบไว้หลายร้อยกระทู้แล้วครับ
                            onboard ของ m2n-e ที่ผมใช้อยู่ มันมีเล่น DTS ได้ แต่เสียงมันยังไม่โดนเลยครับ

ผมกำลังจะได้ audigy 2 มา ไม่มี DTS แต่อย่างอื่น น่าดีกว่า นะครับ
                            ลงทุนไป 1500 น่าจะคุ้มนะครับ

เห็นใน hifi ล่าสุดมีขายกันที่ 1450 ด้วย ผมว่าผมได้ถูกแล้วนะเนี่ย

Comment

Originally posted by Mci View Post
                              ไม่หนักครับ ยิ่ง PES 2008 เสียงเวลาชนตุ๊บ ๆ ๆ ดังดี บางทีก็ทำให้ยิงได้มากกว่าสิบลูก 555+
                              spec ใกล้เคียงผมเลย แต่ผมใช้ 4800+ @ 3.0 // hd3870 original + x-1300 5.1

เตะ pes 2008 ได้อรรถรส มากๆเลย เหมือนอยู่กลางสนามเลย ผมเคยแต่เปิดเสียง 2.1 ธรรมดา

เปลี่ยนมาเป็นเซอราวด์ เสียงประทับใจมากเลยครับ

Comment

Working...
                              X