Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ้งผลการ เปลี่ยนกระเป๋า ASUS เจ้าปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ้งผลการ เปลี่ยนกระเป๋า ASUS เจ้าปัญหา

หลังจากเซ็งกระเป๋าเจ้าปัญหาที่ห่วยแตกมาสัปดาห์ ก็ได้เลิกเอาไปเปลี่ยนคือ ตอนแรกก็คิดว่าจะต้องมีปัญหาในการเปลี่ยนแน่ๆ แต่กลับไม่เป็นอย่างนั้น ไปถึงร้าน CA บอกว่าเปลี่ยนกระเป๋าเป็นแบบสีเทา เค้าก็ของดูใบเสร็จแล้วก็เดินไปหยิบมาให้ ง่ายจัง สำหรับเพื่อนที่ PM มาถามผม ว่าเปลี่ยนยังเป็นไงบาง ผมมาแจ้งแล้วนะครับ ที่เปลี่ยนช้าเพราะผมต้องไปเอาของเล่นใหม่ผมด้วยเลยไปที่เดียว งานนี้กินมาม่าอีกหนึ่งเดือน
    Attached Files

ยินดีด้วยจ้า
    ว่าแต่เมลที่ส่งให้ผมอ้ะ ขอโทษที ผมลืมตอบเลยแฮะ แต่ส่งเรื่องต่อไปในวันที่คุณ hs2yty ส่งมาให้ผมล่ะครับ
    Last edited by Alderwood; 27 Jun 2008, 14:52:32.

Comment

ยินดีด้วยครับ
      อ้าวเล่นดนตรีด้วยเหรอ
      อดีตของผมเลยนะเนี่ย

กีตารืสวยครับ คอนแทคคู่ แจ่ม

Comment

สนใจเล่นดนตรีด้วยกันมั้ยครับ
        ผมเล่นเบสอะ
        เอิ๊กๆ

Comment

ผมตีฉิ่ง (เรื่องจริงๆน่ะ ตอนเรียนเป็นรองประทานดนตรีไทย.... คงไม่ต้องสงสัยเพราะที่นั้นมีนางรำ)

Comment

ไอ้ผมก็นึกว่าเป็นกล่องปืน ไรเฟิล พอดีเคยเห็นในเกม Hit man กล่องดำๆ ยาวๆ ประมาณนี้

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
              ผมตีฉิ่ง (เรื่องจริงๆน่ะ ตอนเรียนเป็นรองประทานดนตรีไทย.... คงไม่ต้องสงสัยเพราะที่นั้นมีนางรำ)
              ส่อแววตั้งแต่สมัยเรียน 555+

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                ไปตีเอง หรือไปช่วยเค้าตีอ่ะ

Comment

ของผมไวโอลินง่ะ

Comment

Working...
                  X