Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม acer 6920g มัน oc การ์ดจอไม่ได้อะครับเซงเป็ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม acer 6920g มัน oc การ์ดจอไม่ได้อะครับเซงเป็ด

ใครทำให้มัน oc ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ยังลากไม่ได้ อิกหรอ ครับ ท่าน

Comment

acer ทำได้ไงไม่รู้ไม่ให้คนใช้ลากการ์ดจอเล่น 555+

Comment

ยังไม่ได้อะครับ มันมีวิธีไหมครับ เนี่ย ลูกงี้ไม่ซื้อสักก็ดี เน่าซะทุกอย่าง-*-

Comment

Originally posted by saksith View Post
          acer ทำได้ไงไม่รู้ไม่ให้คนใช้ลากการ์ดจอเล่น 555+
          เค้าคงกลัวเครื่องระเบิดมั้งครับ

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
            ยังไม่ได้อะครับ มันมีวิธีไหมครับ เนี่ย ลูกงี้ไม่ซื้อสักก็ดี เน่าซะทุกอย่าง-*-
            กำ อยากลากสนุกๆ หรือว่า 9500M GS ยังแรงไม่พอ ^^ ผมว่าได้น่ะ ท่านใช่ xp ปล่าว ลอง 169.04 ยังครับ

Comment

มันลากได้แต่ของ 167.58 อะครับ อันอื่นๆใช้มะได้เลย

Comment

มัน ไม่แรง ได้ ดังใจ หรอ ท่าน,,,

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
                  มันลากได้แต่ของ 167.58 อะครับ อันอื่นๆใช้มะได้เลย
                  แล้ว 167.58 มันลากแล้วไม่ดียังไงเหรอครับ คะแนนน้อยไปเรอ

Comment

167.58 มันมีมีปัญหาตรง เวลาเปิดเครื่อง ตอนเข้าวินโดร์ welcome มันจะไม่ค่อยติดอะครับ จอมันจามืด เลยไม่อยากจะใช้อะครับ ไม่ทราบว่ามีอันอื่นอีกไหมครับที่ใช้ได้อะ

Comment

167.58 มันมีมีปัญหาตรง เวลาเปิดเครื่อง ตอนเข้าวินโดร์ welcome มันจะไม่ค่อยติดอะครับ จอมันจามืด เลยไม่อยากจะใช้อะครับ ไม่ทราบว่ามีอันอื่นอีกไหมครับที่ใช้ได้อะ
                      ถูกครับตอนแรกก้อหาอยู่เหมือนว่าเป็นอะไร แต่ไป ๆ มา ๆ ต้องใช้ Driver 174.60 ครับพี่น้อง

http://forums.overclockzone.com/foru...02#post2880902

Comment

พี่ทุเรียนครับ ผมลองโหลด 169.04 ตามที่พี่บอกมา ปรากฏว่าได้ครับ oc ได้ซะงั้น ขอบคุณมากครับ อันอื่นโหลดมาเป็น 20-30 อันมะได้สักอัน ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่ ช่วยมาบอกครับ ขนาด 169.09 ยังoc มะได้เลยครับ-*-

Comment

ดีใจด้วยคับ อย่างลืมเอาคะแนนมาดูด้วยน่าา อยากเห็นไม่เคยเห็น 6920 เลย ถ้ามากกว่าg1snไมต้องเอามาลงน่ะ ผมเขินนน

Comment

ว่าแต่พี่รู้ป่ะ ทำไมมันได้เป็นบางไดร์เวอร์เหรอ งงจับจิตดีจริงๆ

Comment

Working...
                            X