Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใช้โปรแกรมแสกนไวรัสตัวไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใช้โปรแกรมแสกนไวรัสตัวไหนดีสุดครับ

ตอนนี้ใช้โปรแกรมแสกนไวรัสตัวไหนดีสุดครับ ถ้าเป็นแบบฟรีตัวไหน และ ถ้าไม่ฟรี ตัวไหน
    ที่ตอนนี้เป็นที่นิยม และใช้งานได้ดีที่สุดครับ
    รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ตัวไหนดีสุดไม่ทราบเหมือนกันครับ...เอาเป็นว่าถ้าสามารถอัพเดทได้ตลอดเป็นใช้ได้
      ส่วนตัวใช้ NOD 32 V.3 ครับ...

Comment

AVG 8

ตัวนี้ฟรีคับ update ง่าย คับ

Comment

ท่านอื่นๆล่ะครับบบบ

Comment

ผมใช้ NOD 32 ตัวธรรมดาๆ

เมื่อวานลองลง Nod32 เวอร์ชั่น 3 กว่าๆ
            ทำเอาจอฟ้า ต้องลงวินใหม่ เซ็งจริงๆ

Comment

ฟรี >>AVG 8 /Antivir/Avast
              ไม่ฟรี>>NOD 32 /Kaspersky

Comment

ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ ฟรี

Comment

ใช้ตัวนี้อยู่
                  Last edited by joykajaa; 27 Jan 2010, 17:18:53.

Comment

อะไรก้ได้ไห้อัปเดทตลอดครับ

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                      ใช้ตัวนี้อยู่
                      ตัวนี้เหมือนกัน เหลืออีก 246 วัน อิอิ ไม่รู้จะโดนแบล็คลีสเมื่อไหร่ หุ หุ

Comment

ดีทีสุดสำหรับเครื่องที่ต่อเน็ต
                        Kaspersky (Kaspersky Anti Virus6,7 / Kaspersky Internet Security 7,2009)
                        ESET Nod32 (Nod32 V3)
                        AntiVir Premium (AntiVir 8)

ดีที่สุดสำหรับเครื่องที่ไม่ต่อเน็ต
                        ESET Nod32 (อัพเดตโดยการไปโหลดตัวPatchไฟล์ ในเว็บ NOD32 มาอัพเดตเองได้)
                        AntiVir (อัพเดตโดยการไปโหลดตัวPatchไฟล์ ในเว็บ AntiVir มาอัพเดตเองได้)

ตอนนี้ใช้ Kaspersky Internet Security7 (ตัว KIS2009 ผมไม่ค่อยชอบยังไงไ่รู้)

Comment

์Nortan Anitbot คร้าบ
                          อันนี้เป็นตัวจับไวรัสแบบแสกนพฤติกรรมคับ
                          จากผลทดสอบในChipเดือนนี้
                          ์Nortan Anitbot ดีกว่าโปรแกรมอื่นคับบ
                          ตรวจจับได้100% ไม่มีั่มั่ว
                          ลงกับโปรแกรมอื่นได้

Comment

KIS or Avast ก็แหล่มดีนะค๊าบ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ว่าแต่ที่ไม่มีฟรีมีให้โหลดใช้แบบฟรีๆหรือป่าว แบบcrackมาหนะครับ

Comment

Working...
                              X