Announcement

Collapse
No announcement yet.

GRID

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GRID

ทำไมตอนลง patch1.1 มันขึ้นแบบนี้ครับ
    Attached Files

อืมม ลองก๊อป patch ไปวางใน Folder เกมส์ แล้วลอง Install ใหม่ดูคับ
    ถ้ายังไม่ได้รอผู้รู้ท่านต่อไปจ๊ะ

Comment

ต้องใช้ File Grid.exe ตัวที่ยังไม่ถูก Fixed no DVD (ตัว Orginal อ่ะครับ) ลองดูนะครับผมก็ใช้วิธีนี้ก็ Up ได้แต่พอ Up ได้แล้วกลับ เปลี่ยนความละเอียดจอไม่ได้อ่ะครับ แต่ผมแก้โดยเอาตัว GRID ตัวเวอร์ชั่นเก่าที่ Fixed no DVD แล้วมาใช้แทนก็เปลี่ยนความละเอียดจอได้ครับ

Comment

เวลา crack เกมให้เก็บ exe ตัวเดิมไว้ด้วย เพราะบางเกมเชคไฟล์เก่าก่อนที่จะอัพเดท

แล้วพอคุณอัพ ไฟล์ crack เดิมนี่ก็จะใช้ไม่ได้แล้วนะครับ หาใหม่

Comment

Working...
        X