Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ การ์ดจอ AGP ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ การ์ดจอ AGP ครับ

อยากได้แรงๆนิสนึงอ่ะครับ
    งบ 4000 ถ้าค่ายแดงจะดีมากๆเลยครับ
    ไม่อยากถอยเครื่องใหม่ครับ

อ่า ดันๆ ช่วยทีนะครับ

Comment

งบเท่านี้ มี HD3650 512 DDR3 ของ Sapphire ครับ ที่ร้าน HWH ราคาประมาณ 3400.-

ครับ อีกตัวสำหรับตัวแรงของ AGP คือ

HD3850 ครับ สนน ค่าตัวอยู่ ที่ 5500.-

หรือจะกำเงินไปสอยมือสองก็เป็นทางเลือกที่ดีครับ

อาจจะได้ X1950 ติดไม้ติดมือมาซึ่งแรงกว่า 3650 มากพอตัวเลยทีเดียว

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
        งบเท่านี้ มี HD3650 512 DDR3 ของ Sapphire ครับ ที่ร้าน HWH ราคาประมาณ 3400.-

ครับ อีกตัวสำหรับตัวแรงของ AGP คือ

HD3850 ครับ สนน ค่าตัวอยู่ ที่ 5500.-

หรือจะกำเงินไปสอยมือสองก็เป็นทางเลือกที่ดีครับ

อาจจะได้ X1950 ติดไม้ติดมือมาซึ่งแรงกว่า 3650 มากพอตัวเลยทีเดียว
        ครับ เด๋วยังไงจะลองหาดูครับ ถ้าไม่ได้จะลองเพิ่มงบ เล่น 3850 ครับ

Comment

จ๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ตัวแรงเลย ที่ท่านข้างบน ว่ามาทั้งหมด

Comment

Working...
          X