Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ F8sv ที่การ์ดจอ 9500m gs แล้วเล่นเกมกระตุกบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ F8sv ที่การ์ดจอ 9500m gs แล้วเล่นเกมกระตุกบ้างคับ

พวกเกม Yuri company of hero cnc3 เกมพวกนี้จะเห็นอาการชัดเจนเลยครับ ใครเป็นบ้างช่วยมาบอกกันทีนะครับ

กำ เพิ่งเล่นจบเล่นตั้งแต่ 21.30 -01.00 cc3 1680*1050 high ทุกอย่าง ยิงปืนใหญ่ที่ล่ะ 10 ครั้ง (มีโปรโกงทุกอย่าง) ยังเฉยคร้าบบบ เดิมๆไม่clock

Comment

พี่ทุเรียน Acer มันเป็นเห้ไรอะคับ เซงมากๆ การ์ดจอก็อันเดียวกัน ทำไมต้องกระตุกวะ

Comment

พี่ใช้ xp ลงไดร์เวอร์การ์ดจออะไรเหรอคับ

Comment

ลองเช็คกะท่านvampires101รึยังคับ ว่าอาการเดียวกันไหม

ถ้าไม่ใช่ปัญหาเรื่อง ไดวเวอร์,อุณหภูมิ,ฯ ลองเอาเครื่องให้ศูนย์เค้าเช็คดู เพราะตามสเปคเเล้วมันไม่น่ากระตุกนะคับ

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
            พี่ใช้ xp ลงไดร์เวอร์การ์ดจออะไรเหรอคับ
            ผมใช้ vista sp1 ครับ 174.31 อีก drive xp 169.04 คร้าบบ มีeverest ใหมครับ ลองเปิด วัดอุณหภูมิ ใว้แล้วลองเล่นเกมส์เลย ติด หรือว่าเริ่มอืดเมื่อไหร่ออกมาดูเลยว่า GPU กี่องศา ถ้า ร้อนมากแสดงว่า การระบายความร้อนมีปัญหา แต่ถ้า ก็ซวย เหมือน s41ผม ลง169.04,09 เล่น NFS ไม่ได้เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง พยายามจนเลิกเล่นเพราะเล่นไม่ได้ - -"

Comment

เล่นได้แต่กระตุกครับพี่น้อง

Comment

เคยเชคกับเกม Yuri แล้วครับ เค้าบอก กระตุก เหมือนผมเลย

Comment

พี่แวมพาย พี่ว่ามันเป็นเพราะไรเหรอครับ เพราะจริงๆมันก็เล่นแล้วลื่นนะคับ แต่ทำไมมันต้องมากระตุกตอนหลังด้วยอะครับ คิดไม่ตกจริงๆอาการนี้ หรือเป็นเฉพาะค่าย acer

Comment

ไม่ได้ oc ยังกระตุกเลยอะครับ พี่ทุเรียน เอาง่ายๆขนาดเกม YURI ยังกระตุก นี่แสดงว่าอาการหนักแลว้ครับ 6920g เนี่ย

Comment

งั้นลองเช็คตามที่เสี่ยบอกดูคับ อย่างของผมเล่นเกมห้องธรรมดาแบบร้อนๆ อุณหภูมิ 80-90'c ไม่กระตุกและfpsยังไม่ตกคับผม

Comment

มันต้องรอไดร์เวอร์ใหม่ๆมาก่อนป่ะคับ ให้มันซัพพอตกับ9500 gs เต็มๆรึป่าวครับ

Comment

ผมเล่นในห้องแอร์ ความร้อนการ์ดจอ แค่ 40 องศามันยังกระตุกเลยอ่าคับ

Comment

มีตังค์ 40,000 ตัดสินใจกับ2รุ่น....

....

Comment

Working...
                            X