Announcement

Collapse
No announcement yet.

พังแล้วครับ!!! ขาโหดโปรดระวัง + +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พังแล้วครับ!!! ขาโหดโปรดระวัง + +

หลังจากที่ได้ Overclock แบบโหดๆมา 4วัน ติด ประสบความสำเร็จมากมาย แต่แล้ว...มันก็ไปแล้วครับ สิ่งแรกที่ฉิบ..หา...ย ไปอย่างแรกคือ PQI 2G DDR2 800 กู่ไม่กลับแล้ว ^^ เมื่อเช้าผมพยายาม Recovery G1SN แต่แม่งทำเท่าไหร่ก็จอฟ้า คิดในใจ ส่งสัยได้เครื่องใหม่แน่กู เพราะจะครบ7วันพรุ่งนี้ แอบยิ้มคนเดียว โทรไปติดต่อเรียบร้อยพวกบอกเอาเข้ามาดู มีสต๊อก1เครื่อง แต่ด้วยความอยากรู็เลย ไปถอดเอา 2G*2 DDR2 800 จาก S41 มาดู ปรากฎ S41 boot ไม่ขึ้น รู้ทันที่ว่า มันไปซะแล้วววว ^^ เอามาเตือนใว้สำหรับขาโหด ขากำลังคิดจะโหด ทั้งหลาย เอ้อ ได้เวลา ถอย Hyper x 2G DDR2 800 CL4 ซะที ^^

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ยังติดตามผลงานอยู่น่ะครับสู้ ๆ

Comment

^^

Comment

แรมไหม้รึเปล่า
        แต่รู้สึกว่า PQI นี่มันไม่มีประกันไหม้นะ

Comment

แรมไปอย่างเดียวเหรอตกใจนึกว่าเครื่องG1ไปด้วย

Comment

นึกว่า G1 ไป จ๊ากๆๆๆเรย

Comment

ใช้corsair ไหม้เคลมได้นะ

Comment

อัดจนแต๊ป นี้คับที่เรียกว่าขีดสุด อิอิ สู้ๆนะคร้าบ รอชม pi 1 m below 13 sec เน้อ

Comment

อือ ขอแสดงฟามเสียใจด้วยงับๆๆ

Comment

ยืนไว้อาลัยแด่ PQI

Comment

อ่ะนะ ram น้อยใจ หนีกลับบ้านเก่าไปก่อนซะแล้ววว

ดีแล้วครับเป็นแค่ ram ถ้า cpu ไปด้วยนี่ .........

Comment

เฮ้ๆ เมื่อกี้ไปที่ร้านที่ซื้อมา HARDWARE HOUSE ต้องให้เคดิต เปลี่ยนใหม่ให้เลยครับ ได้ใจมาก บอกเลยรับประกัน7วันไปนิดหน่อย เปลี่ยนตัวใหมให้เลย ^^ กลับมาประจำการรบเหมือนเดิมแล้วครับ

Comment

7 วัน เลขอาถรรพ์จริงๆ มิน่าถึงเปลี่ยนเครื่องใหม่ภายใน 7 วัน
                          ดีนะแค่แรมครับ

Comment

โอ้ว ร้านดีจิงๆ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                              เฮ้ๆ เมื่อกี้ไปที่ร้านที่ซื้อมา HARDWARE HOUSE ต้องให้เคดิต เปลี่ยนใหม่ให้เลยครับ ได้ใจมาก บอกเลยรับประกัน7วันไปนิดหน่อย เปลี่ยนตัวใหมให้เลย ^^ กลับมาประจำการรบเหมือนเดิมแล้วครับ
                              ระวังเค้ามาอ่านกระทู้ เด้อ

Comment

Working...
                              X