Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับจะอัพไรก่อนดี e8400 or gf9600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับจะอัพไรก่อนดี e8400 or gf9600

ตอนนี้ใช้ e6300 กับ gf8600 อยู่อะครับแล้วมีงบประมาณ 5000-7000 เลยไม่รู้จะอัพอะไรก่อนดี ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ใช้ก็เล่นเกมทั่วไป ปัจจบันก็ mass effect ไรงี้อะ มีเกมไรออกก็เล่นเรื่อยๆอะครับ ใช้งานไม่มีปัญหาอยู่ละ ติดตรงเกมนี้ละ

ถ้าไม่ปัจจุบันคิดว่าพอเพียง ทำงาน เล่นเกมได้ไม่มีปัญหาอะไร ก็เก็บเงินไว้ก่อนดีกว่าครับ

รอถึงเวลาที่มันสเปกไม่พอค่อยคิดครับ

Comment

ถ้าเงินมีอยากใช้ก็ การ์ดจอครับ

Comment

อยากเล่นเกมส์แรงขึ้นก็ต้องอัพการ์ดจอ ล่ะครับ

Comment

ปัจจุบันมันติดปัญหาตรงเล่นเกมนี้ละครับ กระตุกอะปรับภาพกลางๆแล้วนะ เลยไม่รู้จะทำไงดี ไอ้จะเลิกเล่นเลยก็ไม่ใช่ ไม่งันเดี๋ยวจะได้เล่นแต่ dota

Comment

เอา hd4850 6,500 ครับ

Comment

การ์ดจอเอาตัวอื่นดีกว่าครับ 9600GT ราคากำลังร่วงแล้ว

รัศมี 4850 มาบดบัง ฉะนั้น สอย 4850 เลยครับ

Comment

Working...
              X