Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนวิธี ทำ Bios ของ F8SN หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนวิธี ทำ Bios ของ F8SN หน่อยครับ

ตู้ปลา ของผม คะแนนน้อยมาก Asus F8sn 9500m gs ได้แค่ 85000 เองครับ
    Last edited by ApayA; 28 Jun 2008, 15:37:06.

Originally posted by ApayA View Post
    ตู้ปลา ของผม คะแนนน้อยมาก Asus F8sn 9500m gs ได้แค่ 85000 เองครับ
    Aspire 6920G ได้คะแนน 91,882 ครับพี่น้อง

Comment

ลากนิดเดียวก็ถึงแล้วครับ ลองดู

Comment

85000 เองอะ มากกว่า 9300M G ของผมแค่3หมื่นคะแนนกว่าๆเอง อิอิ

Comment

หรือไม่ลองเปลี่ยนไดรเวอร์การ์ดจอ หาตัวใหม่มาลง

Comment

แล้วไปยุ่งอะไรกับ bios ครับ
            ไม่ใช่ pc ที่จะไป oc ใน bios ได้

Comment

f8 ตู้ปลาผมได้93000 นะครับ ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ใหม่ดูนะ

Comment

ของผมได้ 79000 เอง
                ใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนครับ
                ขอหน่อย

Comment

เอ.. F8SN ของผม ไม่ได้โอเวอร์คล๊อก (ทำไม่เป็นด้วย แห่ะๆ)
                  แต่จะลองปรับใน Control Panel เป็น Quality จะได้ราวๆ 93,xxx
                  ถ้าปรับเป็นรช Performance จะได้ ราวๆ 95,xxx นะ

ปล. ลงรูปยังไงครับนี่ ^^''
                  อ้อ ใช้ไดรเวอร์ 174.31 อ่ะครับ

Comment

Working...
                  X