Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Mass effect ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Mass effect ครับ

ที่ vermir ฉากที่เลือกระหว่าง kaidan กับ Ashley มีวิธีไหนบ้างครับที่จะช่วยได้ทั้งสองคนครับ

ตั้งแต่เล่นมาเลือกแค่คนเดียวตลอดคับ มันคงบังคับเพราะเราแยกร่างไม่ได้ ^^
    เล่นชายเลือกหญิง เล่นหญิงเลือกชาย แต่ถ้าเล่นชายกะชาย อะจึ๋ยๆ ไม่เคยอ่ะ -_-''

Comment

ต้องเลือกนะ

Comment

ช่วยสองคนไม่ได้ครับ ต้องเลือกครับคนใดคนหนึ่ง สำหรับผมถือว่าเป็นฉากที่เศร้าที่สุดของเกม
        ใครเล่นแล้ว ชายกะชาย อะจึ๋ยๆ กันบ้าง
        ส่วนผมเกือบเสร็จ Lesbian (เล่นตัวละครหญิง) จะตีฉิ่งอยู่แล้ว
        แต่สุดท้ายเธอก็เลือก หนุ่ม Sentinal 55

Comment

Working...
        X