Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำไวเลสเราเตอร์แบบall in one ที่มีโมเด็มในตัวให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำไวเลสเราเตอร์แบบall in one ที่มีโมเด็มในตัวให้หน่อยคับ

คือผมกำลังจะซื้อ notebook อ่าคับ ก็จะใช้ไวเลส แต่ยังไม่ค่อยมีความรู้
    อยากให้ช่วยแนะนำไวเลสเราเตอร์แบบall in one ที่มีโมเด็มในตัวให้หน่อยคับ
    ขอที่ดีสุดในราคาไม่เกิน2000 ถ้ามีประกัน LT ด้วยก็จะดีมากๆเลยคับ
    อีกข้อคือจะซื้อสายแลนต่อเข้าไวเลสเราเตอร์ต้องใช้สายRJ45แบบตรงหรือแบบไขว้หรอคับ

zyxel HW-T1
    D-Link DSL2640T

ราคาใกล้เคียงกันครับ

สายแลนต่อแบบไหน เสียบเข้าเร้าเตอร์ก็ใช้ได้หมดแหละครับ

Comment

ขอบคุณมากคับ
      แล้วรุ่นที่มีคำว่า adapter ต่อท้ายมันคืออะไรหรอคับ เห้นราคาต่างกัน400กว่าบาท -*-

Comment

Working...
      X