Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเพราะไม่รู้เรื่องจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเพราะไม่รู้เรื่องจริงๆ

ซื้อ ของ มือ 2 ที่ OC มา แล้ว มัน ดี ตรง ไหน คับ

แล้ว เรา ซื้อ มา แล้ว จะ OC ได้ เท่า เขา ไหม อ่า

ช่วย ไล่รุ่น การ์ดจอ ตั้ง แต่ 5200ขึ้นไปเรื่อยๆ ให้หน่อยได้ ไหมคับ อยากเก็บใว้เป็ฯความรู้อ่า

การ์ดจอลองดูที่นี่นะครับ กดที่นี่

Comment

อุปกรณ์คอมบางชิ้นก็ไม่ค่อยน่าเล่น มือ2 นะครับ แล้วก็เรื่องโอ ต้องดู ปัจจัยหลายๆด้านด้วยนะครับ เรื่อง อุณหภูใมิ อาจต่างกันบ้างอะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ซื้อของที่เขา OC มาแล้ว
          ก็เหมือนกับเจ้าของเก่าเขาทดสอบให้แล้วอ่ะครับ
          เราไม่ต้องไปคลำเอง รู้เลยว่าไปได้แค่ไหน
          ส่วนจะได้เท่าเขาไหม อันนี้ก็อยู่ที่ system ของท่านด้วยหละครับ

แต่ยังไงซื้อของมือสอง ก็ควรดูให้รอบคอบน่ะครับ
          ไม่ว่าจะเคยโดนขืนใจมาหรือไม่ก็ตาม ^^

Comment

เราซื้อของเค้ามาเราอาจโอเวอได้มากหรือน้อยกว่าเจ้าของเก่านะครับ

เรื่องแบบนี้มันอยู่ที่สเตปกับอุปกรณ์ครับ และเหนืออื่นใดคือเงินครับ

Comment

ไม่รู้คับ ใช้เองซื้อมือ 1 คับ 555

Comment

Working...
              X