Announcement

Collapse
No announcement yet.

พกปืนอะไรลุยใน crysis กันมั่งอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ ออนไลน์นะครับมี

SCAR+10Xscope+Laser+ที่เก็บเสียง

Comment

Originally posted by จูเลียต View Post
      ด่านนี้จริงๆมันยังไม่มีนินาไปเอามาจากใหน
      ผมแก้ไฟล์ shortcut มันครับพอกดปุ่มเลข1ปืนมันออกมาเพียบเลย(เสียดายไม่มีปืนtacนิวเคลียร์)และต้องใช้สูตรถืออาวุธไม่จำกัดด้วยไม่งั้นถือปืนได้ไม่หมด

Comment

AK ครับ หาง่ายดี

Comment

Originally posted by YuE View Post
          ผมแก้ไฟล์ shortcut มันครับพอกดปุ่มเลข1ปืนมันออกมาเพียบเลย(เสียดายไม่มีปืนtacนิวเคลียร์)และต้องใช้สูตรถืออาวุธไม่จำกัดด้วยไม่งั้นถือปืนได้ไม่หมด
          แก้ ยังไง ครับ ผมแก้ แล้ว ได้ แต่ ไม่มี วันตาย ดำดิน บินได้ เป็น Jumper และ ก็ อาวุด ปืน ที่ได้ตอนเีริมเกม ลูกซอง และ บาซูก้่าอะ ครับ (ไม่มีวันหมด) และๆ เล่น แบบ บุคคลที่3 อยาก เล่นปืน แปลกๆ มัง

Comment

Originally posted by YuE View Post
            ทำยังไงครับ อยากรู้เล่นจบเเล้วหละ
            เเต่ทำยังไงถึงได้ปืนหมดอะ ช่วย pm บอกหน่อย อยากได้เเบบปืีนทุกรูปเเบบเล่น เบื่อปืีนเก่าๆ

Comment

ใช้ปืนเอเลี่ยนครับ ยิงไม่หมด

Comment

เวนกำ มีปืนเอเลี่ยนด้วยเหรอ
                งั้นขุดมาเล่นดูอีกรอบ

Comment

ปืน TAC นิวเคลียร์ใช้ยังไงอ่ะครับ ได้มาแล้ว แต่ยิงไม่ออก หน้าจอบอกไม่ได้ล็อกเป้าตลอดเลย ขนาดจ่อไปที่เอเลี่ยนยักษ์แล้ว นึกว่าจะยิงออก พอยิงไม่ออก ก็โดนสอยเลย

Comment

M 16 ใส่ Reddot+Silener อิอิ

Comment

Originally posted by kunano View Post
                      แก้ ยังไง ครับ ผมแก้ แล้ว ได้ แต่ ไม่มี วันตาย ดำดิน บินได้ เป็น Jumper และ ก็ อาวุด ปืน ที่ได้ตอนเีริมเกม ลูกซอง และ บาซูก้่าอะ ครับ (ไม่มีวันหมด) และๆ เล่น แบบ บุคคลที่3 อยาก เล่นปืน แปลกๆ มัง
                      ถ้าแก้แล้วก็ลองกดปุ่มเลข1ที่numดูครับมันจะมีปืนออกมา

สำหรับคนที่ยังไม่รู้
                      ก่อนอื่นก็สร้าง Shortcut ขึ้นมาไหม่แล้วคลิกขวาเลือก Properties ตรงช่อง target ให้พิมพ์ -DEVMODE ต่อท้ายเครื่องหมาย " โดยระหว่างเครื่องหมาย " กับ - ให้เว้นวรรค 1 ครั้ง แล้วกด apply >> OK ตอนเข้าเกมก็ให้เข้าจาก Shortcut ใหม่ครับ

Comment

เเชลงกับหน้าไม้ครับ

Comment

ใช้ปืนแช่แข็งของเอเลี่ยนครับสะใจดี
                          ฉากนี้ยังไม่มีปืน แช่แข็งนิ แล้วไปเอามาจากไหนละนั่นนะ

Comment

Originally posted by ZAKURAPLOY View Post
                            อยากรู้จัง
                            ปืนที่ใช้กับกระสุนไฟ แรงดี โหลดกระสุนเร็ว

Comment

ปืนเอเลี่ยน กับลูกซองครับ

แต่ที่ชอบสุด คงปืน สไน พอดีชอบซุ่มยิง สะใจครับพี่น้อง *-*

Comment

Working...
                              X