Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมvoidรับประกันขาดและแหว่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมvoidรับประกันขาดและแหว่ง

จะหมดประกันรึเปล่าครับ มีตัวนึงขาดตรงvoid kingstonแต่voidยังอยู่ครบใบครับ อีกตัวแหว่งกลางตรงวันซื้อ

แหว่งเยอะรึป่าวอะครับ หรือว่าขาดเรย ถ้าแหวงคงได้อะครับ แต่ขาดคงยาก แต่ก็ไม่ไช่ไมโอกาสเรยอะ

Comment

ผมก็เจอ สติ๊กเกอร์รับประกันของ chin inter ประกัน 5 ปี ใช้ไม่ถึงปี วอยแทบจะไม่เหลือแล้ว

Comment

อันตรายๆ

Comment

ขาดหมดก็เป็นเรื่อ
          ง ต้องรีบหาไรมาต่อ

Comment

นี่ครับความโง่ของผม ใครจะติดซิงค์แรมก็ระวังๆนะครับ http://www.overclockzone.com/forums/...7191post187191

Comment

ถ้าแรมยังใช้งานได้ อย่าไปซีเรียสเรื่อง Void ครับ ส่วนใหญ่ RAM พวกนี้ประกัน Life time บางทีคุณใช้ไปเกิดเสียขึ้นมา แต่ RAM ตัวนั้นมันเลิกผลิตไปแล้วก็เปลี่ยนไม่ได้อยู่ดีนะแหละ แต่จะได้แรมรุ่นอื่นๆ มาแทน กลยุทธการค้าครับ

Comment

พอดีว่าจะขายแรมอยู่เลยครับ เป็นงี้เลยต้องทนใช้ต่อไปครับ เครื่องพี่น่าใช้จังเลยครับ

Comment

Working...
                X