ไฟล์ save Assassins Creed มันอยู่ตรงไหนครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ไฟล์ save Assassins Creed มันอยู่ตรงไหนครับ

OverclockZone Member comeng's Avatar
    ศิริราช,ปิ่นเกล้า,บางแค

Default ไฟล์ save Assassins Creed มันอยู่ตรงไหนครับ

ใน Document ของผมมันมี โฟล์เดอร์ของ Ubisoft อยู่ กดเข้าไปมันเจอแต่ไฟล์เซฟของ Rainbowsix vegas อะแต่กลับไม่เห็นมีไฟล์เซฟของ Assassins Creed เลย ค่า่ยเดียวกานแท้ๆ เลยงงว่าเซฟของ Assassins Creed มันไปอยู่ตรงไหนกันอ่าคับ เข้าไปดูในโฟล์เดอร์ของตัวเกมก็ไม่เจองะ
    อยากจะฟอแมตเครื่องใหม่ จะเก็บเซฟของมันออกมาหงะ T T

OverclockZone Member amppeter's Avatar

C:\Documents and Settings\Administrator\Application Data
    มันซ่อนอยู่ ต้องไปทำให้มันมองเห็นก่อน ใน folder option

OverclockZone Member comeng's Avatar
    ศิริราช,ปิ่นเกล้า,บางแค

ครับผม ขอบคุณมากครับ

Bookmarks

Bookmarks