Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์ save Assassins Creed มันอยู่ตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์ save Assassins Creed มันอยู่ตรงไหนครับ

ใน Document ของผมมันมี โฟล์เดอร์ของ Ubisoft อยู่ กดเข้าไปมันเจอแต่ไฟล์เซฟของ Rainbowsix vegas อะแต่กลับไม่เห็นมีไฟล์เซฟของ Assassins Creed เลย ค่า่ยเดียวกานแท้ๆ เลยงงว่าเซฟของ Assassins Creed มันไปอยู่ตรงไหนกันอ่าคับ เข้าไปดูในโฟล์เดอร์ของตัวเกมก็ไม่เจองะ
    อยากจะฟอแมตเครื่องใหม่ จะเก็บเซฟของมันออกมาหงะ T T

C:\Documents and Settings\Administrator\Application Data
    มันซ่อนอยู่ ต้องไปทำให้มันมองเห็นก่อน ใน folder option

Comment

ครับผม ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X