Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประวัติโซนี่ไวโอ้ ที่ไม่เคยเปิดเผยมาก่อนในโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ระบบกันกระแทกนี้ IBM เค้ามีเป็นชาติแล้วอะนะ ไม่ใช่ว่า Vaio มีแต่เพียงผู้เดียว Apple ก็มีด้วยมั้ง Vaio หาที่มันแรงๆ(การ์ดจอ) ยากอะ แพงล้วย >_<

Comment

เยี่ยมครับ ไม่มีตังค์ซื้ออยู่ดี แพงๆ

Comment

อยากได้อะ แต่ไม่มีตังซื้อ.......ขอบคุณครับท่านทั้งหลายที่ให้ความรู้

Comment

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านนะครับ

Comment

Originally posted by bluepixzar View Post
            ผมก้อหาชมรมคนรักไวโอ้มานานแล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
            ว่างๆมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ
            น่าจะถูกใจท่าน พีคุง แน่ๆเรย...

Comment

จดๆๆ ความรุใหม่ๆๆ

Comment

กันกระแทกยี่ห้ออื่นเขาโชวืตอนปิดเครื่องครับ นี่เขาโชว์จะๆเครื่องเปิดด้วย แล้วก็ประวัตินั่นน่ะผมรู้มานานมากแล้ว(ผมรุ่นแรกครับ)

Comment

สงสัยต้องส่งแฟนพันธุ์แท้ vaio ซ่ะแล่ว อิอิ

Comment

Working...
                  X