Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีครับผมเป็นเด็กใหม่นะครับ อยากลองocแต่ไม่รู้หลักการอยากจะให้พวกพี่แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับผมเป็นเด็กใหม่นะครับ อยากลองocแต่ไม่รู้หลักการอยากจะให้พวกพี่แนะนำหน่อยครับ

ผมใช้ e2180
    (775-SL) Asrock 4CoreDual-SATA2 R2
    DDR2(667) 1GB. KingMax*2
    agp 5500

ไม่รู้ว่าจะocมันเท่าไหร่อะครับ ผมลองเปิดดูใน youtubeแล้วก็ลองปรับแค่ค่าของซีพียูอย่างเดียวไปถึง3.0 ผลสรุปคอมไม่บูธเข้าwindowครับ ขอความกรุณาพวกพี่ๆทั้งหลายช่วยสอนเด็กคนนี้หน่อยได้มั้ยครับ

BSEL คงน่าหนุกนะเนี่ยะ....

Comment

ใหม่เหมือนกัน ^^

Comment

ยินดีต้อนรับครับผม

Comment

ไม่ต้องหาที่ youtube หรอกครับ ! ที่นี่ (overclockzone) ก็มีแนวทางการ Overclock เยอะแยะครับ.
          ลองหาดูครับ ศึกษาไปเรื่อยๆครับ "มือใหม่เหมือนกันเลย อิ อิ ..."

Comment

Working...
          X