Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ เรื่อง 4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ เรื่อง 4870

วันนี้ช่วงบ่ายว่าจะออกไปถอยมาไว้เล่นซักใบ
    พอจะมีไครทราบบ้างว่า ตอนนี้ที่ไหน มีของบ้างครับ
    ประมาณว่าไม่อยากออกไปเสียเที่ยว เพราะไม่มีของนะครับ
    ได้ราคาด้วยก็ดีครับ

ที่แน่ๆก็ บิสิเทค

ส่วน TK กะ JEDI ลองถามดูอีกทีครับ ที่ Goalcomp ตอนวันแรกๆมีของนะไม่รู้ตอนนี้ขายไปหรือยัง

ราคา น่าจะประมาณ 11xxx

Comment

เหอๆๆๆ busitek วันอาทิตย์ปิดทำการ
      เอาละวุ้ยชักลังเล ไปแล้วจะมีของรึเปล่าเนี้ย

Comment

ร้านที่ขายมีมากกว่า 5ร้าน

Comment

ของหมดทั้งนั้น เมื่อวานไปมา

Comment

เมื่อตะกี้ก็ลองไปเดินดูที่ fortune มา ไม่มีเช่นกัน สงสัยอาทิตย์นี้จะอด
            ถ้ามีไครพบเจอที่ไหนก็บกด้วยนะครับ ถ้ามีจริงๆ ซักบ่าย 3 อาจจะไปพันทิพย์

Comment

1000 ทิป นะ มี

Comment

4870 น่าสนๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  1000 ทิป นะ มี
                  เอ้อ ไม่ทราบว่าที่ไหนครับ จะได้โทรไปเช็คก่อน เดี๋ยวไปแล้วเสียเที่ยว

Comment

เอาเป็นว่าขอบคุณทุุกท่านที่เข้ามาให้ข้อมูล
                    สรุปแล้ว อาทิตย์นี้ คงยังไม่ซื้อ
                    สาธุ อาทิตย์หน้า ราคาตก ซัก พัน 2 พันเถอะ

Comment

Originally posted by atel View Post
                      เอาเป็นว่าขอบคุณทุุกท่านที่เข้ามาให้ข้อมูล
                      สรุปแล้ว อาทิตย์นี้ คงยังไม่ซื้อ
                      สาธุ อาทิตย์หน้า ราคาตก ซัก พัน 2 พันเถอะ
                      ยากนะท่าน สำหรับ Best Performance + Best Prices

Comment

Working...
                      X