Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ3-5พัน ซื้อซาวการ์ดไรดีอะครับ หรือลำโพงก่อนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ3-5พัน ซื้อซาวการ์ดไรดีอะครับ หรือลำโพงก่อนดี

งบ3-5พัน ซื้อซาวการ์ดไรดีอะครับ หรือลำโพงก่อนดี

พอดีเพื่อนจะไปสิงคโปร์

เลยจะให้หิ้วมา ซื้ออารายดีอะครับ ตอนนี้ผมใช้ลำโพงฟิลลิป ตัวสีขาว 2.1 เก่าและ6ปีได้

ซาวออนบอด ของ P35ds3r

Bose CII เป็นทางเลือกที่ไม่เกินงบ ครับ

Comment

Originally posted by cmo View Post
      Bose CII เป็นทางเลือกที่ไม่เกินงบ ครับ

เสียงมันดีเหรอครับ ผมฟังเพลง ร๊อคนะ - -" ตัวแค่นั้นจาแจ่มเหรอ

Comment

เท่าที่ผมฟัง เบสไม่น้อยอย่างตัวแค่นั้นเลยครับ เทคโนโลยี ท่อลำโพงวนเป็นก้นหอย บ้าบอของ Bose มันเหนือจริงๆ ให้เนียนลองไปฟังกับหูดูก่อนก็ดีครับ

Comment

ที่ไหนมีบ้างละครับ ให้ทดลอง กัวเดินเข้าร้านไปมันจะไม่บริการคนธรรมดาๆ 555+

Comment

และอีกอย่างผม เปิดเพลงเสียงก็ดังพอควร

Comment

Originally posted by bonut View Post
              ที่ไหนมีบ้างละครับ ให้ทดลอง กัวเดินเข้าร้านไปมันจะไม่บริการคนธรรมดาๆ 555+
              paragon โลดครับ
              ปล. เปิดดัง ระวังบ้านสั่นนะครับ เห็นตัวเล็กๆแบบนั้นก็เถอะ

Comment

-*-

มันโหดขนาดนั้นเลยรึ

jbl 2.1 เทียบติดไหมนั้น

Comment

G9.Excite น่าจะเหมาะกับเพลงร๊อคๆนะครับ
                  ยกเว้นจะเอาแค่2.1

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
                    G9.Excite น่าจะเหมาะกับเพลงร๊อคๆนะครับ
                    ยกเว้นจะเอาแค่2.1

โอย ไม่ไหวครับ ตัวมันใหญ่เกิน ชอบตัวประมาณที่เหมาะกับคอม ไม่ชอบแบบเอาโฮมเทียเตอมาทำ

ถ้าแบบนั้นผมมีของ ออนเกียว กับ โซนี่และ

Comment

ผมจัด SX ไปเรียบร้อยแล้ว ถ้า C2 มันราคาพอๆกับ SX ในบ้านเรา ผมคงเล่น C2 ไปละ
                      ตอนนี้ยัง งง ๆ อยู่เลยว่า Bose บ้านเราทำไมมันเอากำไรกันอลังการขนาดนั้น -*-

Comment

ไมได้ซื้อในไทยครับ

ผมจะหิ้วจากสิงคโป - -" เลยหาดูว่าอันไหนคุ้มค่ามากกว่า อยากได้5.1เหมือนกันนะ

Comment

x fi music หรือ Creative X-Fi Xtremegamer Fatality อันไหนมันจาดีกว่ากันอะครับ

Comment

x-fi music+ X3 เลยครับ แจ่มคู่

Comment

บทสรุปก็คือยังไงก็ต้องไปลองเองครับ
                              แต่ยังไงถ้าหิ้วจากนอก ผมก็มองว่าหิ้ว bose มาคุ้มสุดอยู่ดีแระ

Comment

Working...
                              X