Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดือนกรกฎา มีการ์ดไรออกใหม่ให้ SHOP บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดือนกรกฎา มีการ์ดไรออกใหม่ให้ SHOP บ้างคับ

เดือนหน้าคงมีตัวแรงๆออกมาให้เลือกซื้อกันบ้างนะครับแต่ยังไม่รู้ว่าตัวไหนใครรู้บอกที่คับ

รู้สึกตอนนี้ยังไม่เห็นมีข่าว นะ
    รู้แค่ว่าจะลดราคาเท่านั้น ละ

Comment

เดือนหน้า 9800GTX บ้านเราคงจะลงมาประมาณ 7000 บาทอ่ะครับเพราะเมืองนอก 9800GTX เหลือ 6500 บาท แล้วครับตีเป็นเงินไทยนะเข้ามาไทยคงประมาณ 7000 ละครับ

Comment

รอพวก 4850 4870 แบบเปลี่ยนซิงค์มาเลยอยู่ เจ้าไหนจะทำบ้างป่าวหว่า

Comment

Working...
        X