Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ < 35000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

dota พูดถึงเรื่องสเป๊กการ์ดจอ ไม่สูงมากนะครับ ผมว่า ออนบอร์ดก็ยังเล่นได้เลย สาวกออนบอร์ดมายืนยันหน่อยครับ ว่าเล่น dota ได้รึเปล่า

Comment

Originally posted by aOffrOzen View Post
      http://www.jib.co.th/TH/prodetail.as...D_Product=5558

ตามลิ้งเลย ครับ
      จิ๊บลงข้อมูลผิดคับ8600คับ

Comment

ถ้าs41ทำ8400มา รับรองขายไม่ออกคับ
        ตกใจหมดเลย

Comment

ทน ๆ ต้อง ibm เลยครับ ตัว thinkpad นะ รับรองทนแน่นอน

Comment

ไม่ลองมองของ dell ดูล่ะครับ น่าจะเหมาะกับความต้องการเลยนะ ถ้าต้องการทนๆ และประกันดีหน่อย
            พวก vostro 1400 ก็เหมาะดีครับ หรือไปดูรุ่น Inspiron 1420 ก็ใช้ได้เลย

Comment

ถ้าทำงานและเล่นเกมบ้าง ผมแนะนำ IBM ThinkPad นะครับ เพราะ ซื้อแล้วคุ้มค่าครับ body ทำมาเพื่อรองรับการกระแทก HD ก็มีเข็มที่ป้องกันการเสีย ที่ keybraod ก็มีที่กันของเหลวหกใส่ ที่คอพับก็เป็นโลหะ ผมคิดว่าทนมากๆครับ ถ้า คุณไม่ยึดติดว่าสวยนะครับ แต่ถ้าซื้อจิงๆผมแนะนำแค่ 2 series คือ R60 , R61 และ T61 แต่รุ่นT ออกจะแพง รุ่น R61 ราคาประมาณ 31900-35900 ลองดูนะครับ

Comment

Working...
              X