Announcement

Collapse
No announcement yet.

VAIO GRAPHY อย่าหาว่าเวอร์นะครับ ลองเข้ามาอ่านดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VAIO GRAPHY อย่าหาว่าเวอร์นะครับ ลองเข้ามาอ่านดู

"เมื่อคุณรู้สึกถึงความพึงพอใจการเป็นเจ้าของ"
    เมื่อคุณเป็นเจ้าสิ่งที่หายากและมีคุณค่ามากกว่าสิ่งอื่นใด คุณจะรู้สึกถึงความมีระดับรสนิยมที่แตกต่างและเหนือจากคนทั่วไป
    เมื่อคุณมีบางสิ่งที่เหมาะกับรสนิยมและความเป็นตัวของคุณเอง คุณจะรู้สึกมากกว่าความพึงพอใจสูงสุด
    ปรัชญาแห่งไวโอ้
    "คุณจะไม่รักไวโอ้เพียงแค่คุณสมบัติที่โดดเด่น ยังบ่งบอกถึงรสนิยมที่แตกต่างและความเป็นตัวของคุณเอง"

ขอบคุณครับ อันนี้ต้นฉบับแปลจากโซนี่ญี่ปุ่นครับ เพื่อนลองเข้ามาติชมได้ครับ ไม่ว่ากัน
    Last edited by bluepixzar; 27 Dec 2006, 12:26:22.

"เมื่อคุณรู้สึกถึงความพึงพอใจการเป็นเจ้าของ"
    เมื่อคุณเป็นเจ้าสิ่งที่หายากและมีคุณค่ามากกว่าสิ่งอื่นใด คุณจะรู้สึกถึงความมีระดับรสนิยมที่แตกต่างและเหนือจากคนทั่วไป
    เมื่อคุณมีบางสิ่งที่เหมาะกับรสนิยมและความเป็นตัวของคุณเอง คุณจะรู้สึกมากกว่าความพึงพอใจสูงสุด

ปรัชญาแห่งไวโอ้
    "คุณจะไม่รักไวโอ้เพียงแค่คุณสมบัติที่โดดเด่น ยังบ่งบอกถึงรสนิยมที่แตกต่างและความเป็นตัวของคุณเอง"

ขอบคุณครับ อันนี้ต้นฉบับแปลจากโซนี่ญี่ปุ่นครับ เพื่อนลองเข้ามาติชมได้ครับ ไม่ว่ากัน[/QUOTE]
    Last edited by bluepixzar; 27 Dec 2006, 12:25:35.

Comment

ลองเข้ามาอ่านดูนะครับ

Comment

เพลาๆ ลงหน่อยก็ดีัครับ
        ดูเป็นการโปรเมทเว็บตัวเองยังไงก็ไม่รู้

Comment

Design is power ของแท้มันต้องAlienware

Comment

น่าใช้ดี Series C นี่ก็พอๆกับยี่ห้ออื่นเลย

ดูกี่ทีก็หรู อยากได้

Comment

โซนี่ทำ ซีรีย์ c ออกมารุ่นนี้ถือว่าดี ด้วยคุณภาพเหมาะสมราคาดีครับ

Comment

อัพเดทล่าสุด คู่มือโปรแกรม VAIO MANUAL สำหรับสมาคมคนรักไวโอ้ทุกท่าน

อัพเดทล่าสุด คู่มือโปรแกรม VAIO MANUAL สำหรับสมาคมคนรักไวโอ้ทุกท่าน ลองเข้ามา Download มาใช้ได้ครับ
                Last edited by bluepixzar; 28 Dec 2006, 19:06:42.

Comment

ใช่อันเดียวกับที่แถมมากับเครื่องป่าวครับ

Comment

กำลังอยากได้ภาษาไทยอยู่พอดีเลยครับ ขอบใจจ้า อิอิ

Comment

ยินดีครับ

ยินดีครับ ไว้จะนำข้อมูลมาอัพเดทอีกนะครับ ขอบคุณชาวไวโอคลับที่เข้ามาจอยกัน
                      ยินดีที่ได้รู้จักครับ

Comment

สำหรับผมไม่สวยครับ คนละสไตล์ ว่าแต่มันแรงแค่ไหนครับ ตัวนี้

Comment

ลัทธิ ไวโอ้ ....... (หรือเนีย)

มีเงิน เงินเหลือ ก็ซื้อได้อะนะ.... แต่มัน ต้อง Sony หรือไงครับ ถึงจะบอกถึงรสนิยมตัวเองได้

วอน Admin ลบกระทู้นี้ไปเถอะครับ มันล่อเป้าชัดๆ

Comment

ผมดูมานานและ ก็ เห็นด้วยว่า Sony ทำ N/b ดีไซด์สวยทันสมัยดี แต่ตัวผมเองไม่เน้นดีไซด์ทันสมัยมานก็เลยไม่ตอบสนองต่อความต้องการผม ผมเน้นความแรงและคุ้มค่าต่อการใช้งาน(ทนไม้ทนมือในระดับหนึ่งด้วย) ซึ่ง sony มานสวยแต่รูป ความแรงมานไม่คุ้มค่า ผมก็เลยไม่เลือกก็เท่านั้น แต่การออกแบบ อาจจะโดนใจคนส่วนมาก มานถึงดูดีในคนหมู่มากก้แค่นั้น ซึ่งขึ้นอยู่กับบุคคลว่าต้องการเอา n/b แบบไหน

Comment

ไม่ใช่แค่สวยนะครับ
                              ข้อดี
                              1ความทนทาน
                              2บริการหลังการขาย
                              3 หาศูนย์ง่าย
                              4พนักงานบริการดี
                              5ระบบรักษาพลังงาน
                              6 พกพาสะดวก
                              7specตามที่บอกไม่มั่ว
                              8เหมาะสำหรับมือใหม่ recoveryง่ายมากแค่กดF8แล้วรอ
                              9 มีกำหนดการออกที่แน่นอนไม่มั่วออกยิบย่อย
                              10แบตทนนาน
                              11เครื่องไม่ร้อน
                              12 ระบายความร้อนดีจนไม่มีความร้อนออกทางคีบอร์ด
                              13ไม่หนักมากทำให้ไม่กดไหล่จนกระดูกเสีย จอคุณภาพสูง
                              14เสียงหนักแน่น
                              15 มีเนทไวไฟราคา3000แถมให้6เดือน
                              16 มีโปรแกรมตัดต่อให้ครบครัน
                              17ซื้อแล้วมีเสื้อsonyให้ใส่เท่ห์มาก
                              18โชว์สาวทำให้คนไม่มีแฟนอาจมีแฟนได้
                              19 9ล9

ข้อเสีย
                              1 แพง

Comment

Working...
                              X