Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

ผมใช้ y510อยู่ คือมีปัญหาเรื่องครีบอร์ด คือ ปุ้มตัวเลขที่ต้องกด FN มันทำงานเองโดยไม่ต้องกดFN เช่น จะ พิมพ์ j ก็จะกลายเป็น 1 ซึ้งปุ้ม FN ก็ไม่ได้ค้างครับ ใช้งานกับ พวก เปิดปิดจอได้ตามปกติ เรียนท่านผู้รู้ช่วยด้วยนะครับ

เผลอไปกดNum LKเปล่าฮะ กดFn+Num Lkอีกทีก้หายเเล้ว

Comment

ขอบคุณครับท่านที่ทำให้ผม หายโง่ คือตกใจมากครับ กำลังทำงาน ต้องส่ง 6 โมงเย็นแล้ว
      ขอบคุณมากๆ ครับ

Comment

ปิด Num lock ยังครับ

Comment

55

Comment

Originally posted by urzaorage View Post
            ขอบคุณครับท่านที่ทำให้ผม หายโง่ คือตกใจมากครับ กำลังทำงาน ต้องส่ง 6 โมงเย็นแล้ว
            ขอบคุณมากๆ ครับ
            เคยเป็นเหมือนกันตอนที่มีโน้ตบุคใหม่ๆ แบบว่าหน้าเหว๋อเลยอะ ดีที่มันมีไฟบอกstatusว่าติดNum ไม่งั้นอาจมาตั้งกระทู้ถามเหมือนกัน -.-

Comment

Working...
            X