Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการต่อสาย panal กับ ซาวด์การ์ด ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการต่อสาย panal กับ ซาวด์การ์ด ครับ

ถามเรื่องการต่อสาย panalด้านหน้าเคส กับการ์ดเสียงครับ
    คือ เพิ่งซื้อการ์ดเสียงมาใหม่ (Creative SoundAUDIGY) แล้วก็ต่อแต่ลำโพง (2.1) ที่รูสีเขียว แต่ทีนี้บางโอกาส (ช่วงดึกๆ) ผมมักจะฟังกับหูฟังครับ แล้วจะเสียงเ้ข้ารูเดิมที่หน้าเคสมันก็ไม่ดังแล้ว จะต้องไปต่อยังไงบ้างครับเพื่อให้ เสียบหูฟังด้านหน้าดังปกติ (ไม่ใช่ถอดสายลำโพงออก แล้วเอาสายหูฟังใส่แทนนะครับเพราะ้ผมไม่สะดวกถอดเข้า ถอดออกบ่อยๆ ด้วย)
    รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

เอาสายหูฟังหน้าเคส ที่เสียบอยู่บนเมนบอร์ด ย้ายมาเสียบที่ซาวด์การ์ดครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
      เอาสายหูฟังหน้าเคส ที่เสียบอยู่บนเมนบอร์ด ย้ายมาเสียบที่ซาวด์การ์ดครับ
      ขอบคุณครับ
      Last edited by pong747; 30 Jun 2008, 00:43:31.

Comment

Working...
      X