Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะต่อแลนคอมพ์ 2 เครื่องไม่ผ่านฮับทำไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บ้านผมก็แช 2 เครื่อง เครื่องละวินโด xp3 แชกะ win7 64-bit

ไม่ต้องทำไรเลยคับ มัน auto แช แค่เซ็ทไฟล์ที่จะแชก็พอคับผม

Comment

แบบธรรมดา [ขาวส้ม, ส้ม, ขาวเขียว, น้ำเงิน, ขาวน้ำเงิน, เขียว, ขาวน้ำตาล, น้ำตาล] + [ขาวส้ม, ส้ม, ขาวเขียว, น้ำเงิน, ขาวน้ำเงิน, เขียว, ขาวน้ำตาล, น้ำตาล] ** คอม-อุปกรณ์ (เกี่ยวกับแลนต่าง ๆ)
      แบบคอส [ จำง่าย ๆ เอาข้างบนมาสลับกัน 1-3 2-6 ] + [ขาวส้ม, ส้ม, ขาวเขียว, น้ำเงิน, ขาวน้ำเงิน, เขียว, ขาวน้ำตาล, น้ำตาล] ** อุปกรณ์-อุปกรณ์ , คอม - คอม
      Last edited by ttoonnee; 3 Jan 2010, 18:07:31.

Comment

Working...
      X