เสียง Front Panel ไม่ออกครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: เสียง Front Panel ไม่ออกครับ

OverclockZone Member W h | t e's Avatar

Default เสียง Front Panel ไม่ออกครับ

บอร์ด Gigabyte P35-DS3R ครับ คือผมจะเสียบหูฟังด้านหน้าอะครับแต่เสียงไม่ออก ต้องทำไงบ้างครับ

ลองติ๊กถูกที่ Realtek HD Audio Manager แล้วอะครับ ไม่ติด

OverclockZone Member

แน่ใจว่าเสียสายถูกป่าวละครับ บนเมนบอดนะ ถ้ามั่นใจว่าเสียบถูก ตรง playback Device ติ๊กอันแรก

Recording Device ติ๊กอันแรก ตรงอะนาล๊อคไม่แน่ใจนะ รูเขียวๆ ตั้งเป็น ขั้วต่อลำโพงหน้า แผงด้านหน้า เขียวๆ ตั้งเปงหูฟัง ผมตั้งแบบนี้อะ ตรงรูปแฟ้มเหลืองๆ ติ๊กอันแรกอย่างเดียว

Bookmarks

Bookmarks