Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามเล็กๆน้อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามเล็กๆน้อยคับ

คือช่วงนี้พยาม จะถอยกาดจออะคับอยากรู้ว่า ...

1.Interface 128bit กับ 256bit ต่างกันมากไหมคับ

2.งบไม่เกิน 5000 เล่นอารัยดีคับ (AGP นะคับยังไม่มีตังเปลี่ยนMain)

4.X1600pro ดีกว่า GF 7600GS ไหมคับ

5.x1650pro กับ x1600 ราคาเท่าไหร่อะคับ

อ้อถามเพิ่มคับ กาดจอใช้ของ Power COlor ดี ไหมงับ~

Comment

Power COlorก็ดีนะครับ เคยใช้อยู่เคลมไปและ เอ๊ะ ยังไง หุหุ

X1600proถูกกว่า แรงใกล้ๆ GF 7600GS แรงกว่าหน่อย

Comment

คับขอบคุณ คับ แล้ว เรื่อง 128 กับ 256 bit หล่ะครับ มันต่างกันมากไหมคับ

ปล.สมัครเมม แว้ว!!

Comment

ก็พอสมควรอะคับ

Comment

มัน เล่น Fear พอไหสไม๊คับ x1650 กะ 1600 เนี่ย คับ

Comment

7300GT ลื่นหัวแตกคับ ถ้าไม่เปิด softshadow aa af

Comment

1.มากครับ
                2.จับมือ 2 ครับ ได้ 6600GT ในราคาไม่เกิน 3500 บาทครับ
                3.ผมว่า 7600GS ดีกว่าครับ
                4.อันนี้ผมไม่ได้ตามราคาทั้ง 2 รุ่นเลยครับ

Comment

2.จับมือ 2 ครับ ได้ 6600GT ในราคาไม่เกิน 3500 บาทครับ
                  อันนี้นี่หมายถึง ทั้ง main ทั้ง กาดช่ายปะคับ

แล้ว ท่าอย่างนั้นก็ช่วยแนะ นำหน่อยคับ พอดีใช้ AMD 64bit 754 อะคับ

ไม่อยาก ให้พ่อแม่ เสีย ตังเยอะอะคับ แล้วท่าถอย mainแล้วไปถอย 7300 แทนจะลื่นกว่าไม๊คับ
                  Last edited by xsaga; 25 Dec 2006, 22:37:13.

Comment

Originally posted by xsaga View Post
                    อันนี้นี่หมายถึง ทั้ง main ทั้ง กาดช่ายปะคับ

แล้ว ท่าอย่างนั้นก็ช่วยแนะ นำหน่อยคับ พอดีใช้ AMD 64bit 754 อะคับ

ไม่อยาก ให้พ่อแม่ เสีย ตังเยอะอะคับ แล้วท่าถอย mainแล้วไปถอย 7300 แทนจะลื่นกว่าไม๊คับ
                    ------------
                    6600GT AGP ไงครับ ไม่ต้องเปลี่ยนบอร์ดครับ มีลงขายเรื่อยๆนะครับ หมั่นเข้าบอร์ดมือ 2 เดี๋ยวก็เจอครับ

Comment

Working...
                    X