Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในไทยมี1950Pro ยี่ห้อไรขายมั่งเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในไทยมี1950Pro ยี่ห้อไรขายมั่งเหรอครับ

เอาที่เข้ามาขายนะครับไม่เอาของหิ้ว มานมียี่ห้อไรมั่งครับ เครรู้บอกทีน่อ(แล้วกาณืดที่ATI ทำเองเลยมีเข้าในไทยไหมอ่าครับ

www.busitek.com ครับลองดูเลยมีราคาด้วย

Comment

Pwrcolor
      Sapphire
      ASUS

....ไม่แน่ใจนะครับ ลองดูท่านอื่นเพิ่มเติมนะ

Comment

Originally posted by dogfighter View Post
        Pwrcolor
        Sapphire
        ASUS

....ไม่แน่ใจนะครับ ลองดูท่านอื่นเพิ่มเติมนะ
        เท่าที่เห็นก็ 3 อันนี้แหละคับ อาจจะมี Gigabyte อีกเจ้านึงก็เป็นได้คับ

Comment

ถ้าATI ผมชอบSapphire แฮะ

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
            ถ้าATI ผมชอบSapphire แฮะ
            ชอบเหมือนผมเลย ถ้า ati ให้ sapphire กะ พลังสี(power colors)

Comment

Working...
            X